Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chau nhin cau cua bac wa hay luon.bac cu dag len cho chau xem voi ah.cam on bac rat nhieu

ông bạn @tuanpro93 hôm nay chắc lại mất xác rồi có cầu bạc nhớ nuôi bộ 02 cố gắng bám để kéo lại nhé còn có 2 ngày thôi bạc nhớ vhayj 10 năm rồi k xịt phát nào yên tâm mà vào tiền
Bộ 02 khi nào thì bắt đầu nuôi vậy bạn ? Mong bạn chia sẻ với. Cãm ơn bạn !

ông bạn @tuanpro93 hôm nay chắc lại mất xác rồi có cầu bạc nhớ nuôi bộ 02 cố gắng bám để kéo lại nhé còn có 2 ngày thôi bạc nhớ vhayj 10 năm rồi k xịt phát nào yên tâm mà vào tiền
Bạn cs cầu bạc nhớ này dc ko,mih thích học hỏi và chiêm nghiệm những dg cầu bạc nhớ .thanks

106865

CẦU NGÀY 03/4 BỐ MÀ TUNG LÊN THÌ LẠI À VỚI Ồ ... DỄ ĐẾN MỨC AI CŨNG Kg MUỐN HIỂU
Còn nhớ hình như bác của 1 cầu.khi tâm càng giải đặc biệt và giải nhất là đồng số.thì lấy số trước tâm càng giải 1 số ghép với tâm càng giải nhất ngày hôm sau theo cầu đó
Thì bạch thủ ngày mai chỉ có thể là 28-82
Lót bóng 78-87-23-32-73-37 8 số ạ

Còn nhớ hình như bác của 1 cầu.khi tâm càng giải đặc biệt và giải nhất là đồng số.thì lấy số trước tâm càng giải 1 số ghép với tâm càng giải nhất ngày hôm sau theo cầu đó
THUỘC BÀI ĐẤY NHƯNG CHƯA HẾT GÓC CẠNH

THUỘC BÀI ĐẤY NHƯNG CHƯA HẾT GÓC CẠNH
Dạ còn câu.lất nhất ghép ăn bộ và kết bộ con chưa hiểu lắm.là phối giải nhất lại ra các con số.hay phối lại ra các bộ đề để chơi.thì bác khai trí giúp con.hihi con cám ơn bác

Như bác nói và cầu vẫn chạy thì ăn tổng 0 lót tổng 5 . Có gì bác chỉ bảo thêm

Với lại bác cho con xin phép hỏi 1 ý nữa thôi ạ.là theo hình vẽ của bác.có phải giải nhất ngày 1/4 là đầu ghép với giải nhất 2/4 là đít không ạ.con cám ơn bác nhiều

Với lại bác cho con xin phép hỏi 1 ý nữa thôi ạ.là theo hình vẽ của bác.có phải giải nhất ngày 1/4 là đầu ghép với giải nhất 2/4 là đít không ạ.con cám ơn bác nhiều
CẦU THÌ BÁC CÓ NHIỀU LẮM CHỈ VẼ MÔ PHỎNG CHO DÃY SỐ DẠNG BUỘC NỔ (NẾU THÍCH SỐ NÀO CŨNG CÓ THỂ VẼ RIÊNG CHO SỐ ĐÓ KHONG DƯỚI 10 CÂY CẦY HỢP LÝ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.