Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 94 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lên dàn đó cho chắc cú đã. Còn chọn bthu khoảng 50s, tiếp xuống 10s. Hôm may mắn thì ăn cả.
nếu hôm nay mình đánh dàn lọc là tèo vì khi chơi 3d 4d cần nhiều vốn mà mấy ngày nay mình mới kèo dc tí nên cũng k dám đánh mạo hiểm phải chơi dàn tren dưới 2d bạc nhớ ngày cuối chạm tổng 0 mà cũng k dám liều

nếu hôm nay mình đánh dàn lọc là tèo vì khi chơi 3d 4d cần nhiều vốn mà mấy ngày nay mình mới kèo dc tí nên cũng k dám đánh mạo hiểm phải chơi dàn tren dưới 2d bạc nhớ ngày cuối chạm tổng 0 mà cũng k dám liều
3đ cứ 504s đỡ đau đầu

Hôm nay chạm 0 nhiều người chơi. Mình dc 3 ngày thông 3,4d nên cũng có chút vốn chơi 4d. Chơi 4d vốn tầm 50m thì mới nên chơi k run tay. Cứ bình tĩnh xs quay cả năm, vội vàng là hỏng hết. Theo đúng tỉ lệ vào tiền cuối tháng thêm dc tháng lương là ok rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.