Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 103 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đợi cầu bác lên.mày mò tiếp.con đi đóng hàng cho đại lý.
Nhớ ngày đầu con chơi bậy bạ thua lắm.nhưng thua tiền lời hàng chứ không nợ nần. theo bác giông bão gỡ được vốn.rồi gặp topic đầu tiên của bác.rât thích.càu bác đưa lên rất hay.chịu khó in ra rồi xem tới lui.thành ra nhớ trong đầu.cầu bác không giống các topic khác.có thể khiến người xem có thể tìm tồi học hỏi.và nắm được cây cần câu chất lượng.
Đến giờ bạn bè con và 1 vài người không tin tiền hàng con nhập bây h toàn là tiền còn ăn từ lô đề.hihi
Còn cám ơn bác NGUYENLON8 với bác Giông Bão nhiều
cái chất là chính chứ lượng thì k thiếu ở rất nhiều top khác là THAM KHẢO còn ở nơi đây là TƯ DUY HỌC HỎI

cái chất là chính chứ lượng thì k thiếu ở rất nhiều top khác là THAM KHẢO còn ở nơi đây là TƯ DUY HỌC HỎI
Chính xác.he he.vừa chơi đề vừa tư duy.chỉ trong đây hiểu được.chứ ở ngoài.nói ra người ta cười.nói đề mà cũng tư duy ák.hihi

107604

TUỔI ANH MÀ GIỜ ĂN CHAY THEO NHÃ Ý CỦA EM LÀ KHỎI CÀO BÀN PHÍM LUÔN (Ko còn lên số nữa)
Không sao đâu anh! Có tấm lòng của “Đức Phật” thì anh càng vui sướng hạnh phúc thôi mà anh đâu đã phải ăn chay! Anh vẫn thoải mái cào bàn phím và lên số vui chơi với ae con cháu hàng ngày nhưng ở một cảnh giới khác. Nhẹ nhàng anh vẫn đẩy xe hàng mà!

Không sao đâu anh! Có tấm lòng của “Đức Phật” thì anh càng vui sướng hạnh phúc thôi mà anh đâu đã phải ăn chay! Anh vẫn thoải mái cào bàn phím và lên số vui chơi với ae con cháu hàng ngày. Nhẹ nhàng anh vẫn đẩy xe hàng!
CÔ GÁI CƯ TRÚ TẠI HÀ NỘI NÀY THÂM THÚY QUÁ GIỜ NÀY LẠI YÊU CẦU MÌNH LÀM PHU PHỤ XE KKK

KẾT QUẢ NỔ XONG SAU 10 PHÚT CHÚC MỪNG CÁC CHIẾN BINH... VÀO TÔ CẦU CHỈ 30s MÀ ĐẾN GIỜ NÀY VẪN KHÔNG THẤY AI TIẾP NỐI CHUỖI NGÀY CHIẾN PHẢI THẮNG. CHẮC CẤT ĐÓ MAI NGHỈ BÙ ĐI CÀ CHO PHÊ ???

Hihi dạ nãy giờ con bận giờ mới onl.theo cầu bác ngày 3/4 và ngày 31/4 mai có dàn
Đầu : 4,5,6,7,8
Đuôi: 1,2,6,7,8
Được dàn tổng: 50 số
Rút ngọn theo chạm : 1,4,0
Có dàn 18 số: 181,171,161,151,141,242,646,474,484
Mai còn thích tổng 2 với tổng 7,8 bóng âm của 0,5
Được dàn 6 số: 17,71,16,61,48,84
Bạch thủ con nghĩ: 71,84 ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.