Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 128 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TỔNG KẾT LẠI NHÌN RÕ CÁC CHIẾN BINH ĐÃ HIỂU ĐƯỢC NÉT CƠ BẢN. VƯA ĐỌC LẠI COMENT THÌ THẤY CÓ 2 NGƯỜI LÊN DÀN SỐ ĐỦ 4D CHÚC MỪNG TẤT CẢ NHỮNG CÁ NHÂN HAM HỌC HỎI. THÀNH QUẢ LÀ CỦA CÁC BẠN "DÂN GIẦU NƯỚC MỚI MẠNH" LỜI HCT HÃY GHI NHỚ TRONG TÂM VÀ LAN TỎA TỚI CỘNG ĐỒNG !

TÔI THẤY ÔNG QUÁ NGẠO MẠN VỚI NHỮNG CẦU KÈO VÀ NHỮNG CON SỐ!
TÔI KHÔNG CẦN BIẾT ÔNG GIỎI HAY NG ĐẾN MỨC ĐỘ NÀO NHƯNG CÁCH ÔNG CHIA SẺ VÀ NÓI NĂNG THEO TÔI QUÁ LỐ BỊCH, ÔNG CỨ LÀM NHƯ BỐ ĐỜI!
NGƯỜI CÓ TÂM GIÚP ĐỠ NHỮNG NGƯỜI KHÁC KHÔNG AI GIỐNG ÔNG!
AE KHÔNG HIỂU NÓI 1-2 CÂU ÔNG LẠI NÓI NGƯỜI TA THẾ NÀY THẾ KIA!
XIN LỖI ÔNG, NẾU GIỎI THÌ DÁM THÁCH ĐẤU BẮT CHẠM ĐỀ TRƯỚC1 THÁNG VỚI THIÊN HẠ, BẮT ĐỀ CÁC LOẠI XS VIỆT NAM ÍT SỐ; TÔI DÁM! NGUYENLON Ạ!
CÒN ÔNG ẤN NÚT GÌ VỚI TÔI KO QUAN TRỌNG VÌ TÔI KO THAM KHẢO HAY XEM SỐ MÁ CỦA BẤT CỨ AI, VIỆC CỦA TÔI LÀ CHIA SẺ CẦU SỐ CHO MN THAM KHẢO!
ông này bị sao nhỉ kô tham khảo vào đây nói nhiều

TÔI THẤY ÔNG QUÁ NGẠO MẠN VỚI NHỮNG CẦU KÈO VÀ NHỮNG CON SỐ!
TÔI KHÔNG CẦN BIẾT ÔNG GIỎI HAY NG ĐẾN MỨC ĐỘ NÀO NHƯNG CÁCH ÔNG CHIA SẺ VÀ NÓI NĂNG THEO TÔI QUÁ LỐ BỊCH, ÔNG CỨ LÀM NHƯ BỐ ĐỜI!
NGƯỜI CÓ TÂM GIÚP ĐỠ NHỮNG NGƯỜI KHÁC KHÔNG AI GIỐNG ÔNG!
AE KHÔNG HIỂU NÓI 1-2 CÂU ÔNG LẠI NÓI NGƯỜI TA THẾ NÀY THẾ KIA!
XIN LỖI ÔNG, NẾU GIỎI THÌ DÁM THÁCH ĐẤU BẮT CHẠM ĐỀ TRƯỚC1 THÁNG VỚI THIÊN HẠ, BẮT ĐỀ CÁC LOẠI XS VIỆT NAM ÍT SỐ; TÔI DÁM! NGUYENLON Ạ!
CÒN ÔNG ẤN NÚT GÌ VỚI TÔI KO QUAN TRỌNG VÌ TÔI KO THAM KHẢO HAY XEM SỐ MÁ CỦA BẤT CỨ AI, VIỆC CỦA TÔI LÀ CHIA SẺ CẦU SỐ CHO MN THAM KHẢO!
Cám ơn bạn đã có ý kiến! Theo mình thì thế giới chúng ta đang sống là rất rộng lớn, mỗi người là một thế giới và suy nghĩ sáng tạo cũng rất khác nhau, vì thế để cùng chung sống mình nên tôn trọng cá tính và sự khác biệt của nhau, nhất là khi đi vào không gian riêng tư của người khác chứ không phải không gian của bạn hay không gian công cộng mà bạn có quyền đòi hỏi chỉ trích khi thấy không vừa lòng toại ý. Con người thường luôn tìm đến những nơi mình được chào đón nhưng tại sao mình cứ tìm đến những nơi khó chịu với mình làm gì? Đừng đến nữa để dễ chịu được không. Lẽ thường thôi, Muốn học hỏi thì nên khiêm tốn. Cái tôi lớn thì khó đi xa!

PHÓNG TO CÀNG THÊM BIẾN SÁC XUẤT KẾT CÀNG THU GỌN CÓ THỂ ĂN 1x DÀN 4D NHƯNG CẦN BIẾT CHẤP NHẬN CÁI MỌI NGƯỜI HAY NGỤY BIỆN LÀ DO DUYÊN HAY TẠI SỐ PHẬN (ĐÔI DÉP CÓ SỐ CHO MỖI CÁ THỂ)
View attachment 108718

CẦU 3CÀNG SOI 27/02 CHOĂN THÔNG TỪ 02/3 ĐỦ DÀI CHƯA..?
Hôm nay cháu đã soi rất kĩ và lên dàn thử nhưng k chơi vì k dủ vốn , cháu muốn theo dõi thêm để học hỏi , đợi kết quả ra mới thấy cầu bác quá chất lượng luôn ạ
Cháu chúc bác sk , luôn yêu đời để lên cầu cho chúng cháu học theo ạ

VẪN CẦN 18h30 CÓ GÌ MỚI ĐÁNG NÓI
View attachment 108824
Cảm ơn bố những chú thích và bài học trước và sau giờ quay để con và mọi người hiểu được thêm để từ đó có những động lực quyết định chính xác hơn trong bộ môn số học này. Cảm ơn bố lần nữa chúc bố và toàn thể cô dì chú bác ace trên diễn đàn gmsh có buổi tối vui vẻ ạ.

Sửa lần cuối:
Ai về nhà nấy đi ạ.trả topic lại bác NGUYENLON8 mấy a chị ơi.mấy a chị không thích thì có thể out topic.để lại chỗ cho tụi em còn học hỏi.a chị làm vậy ảnh hưởng tụi em quá.cám ơn anh chị
Ý kiến hay quá! Vào diễn đàn là để chơi và cũng là để học hỏi kinh nghiệm cầu kèo của các cao thủ, chủ tịch chứ không phải để đòi hỏi phá đám khi BẤT NHƯ Ý nhé các bạn! Toàn người lớn cả rồi!

RÀ SOÁT LẠI 1 LOẠT THÌ THẤY CÓ 3 THÀNH VIÊN TÔI ĐÃ LƠ HUYỀN NHƯNG HỌ VẪN MIỆT MÀI LIKE VÀO NHỮNG STT CÓ Ý NGHĨA VÀ TÔI QUYẾT ĐỊNH LẠI MỞ LÒNG ĐỂ ĐƯỢC BIẾT HÀNG NGÀY HỌ CẦN & MUỐN GÌ QUAY ĐẦU LÀ BỜ !

Em loạn thần rồi a ơi.ha ha
Mai làm lại bạn ơi
Phôi hôm nay bạn soi nhé
PHÔI GỐC 10-04-21.png

CÂU HAY NHẤT TRONG NGÀY..NGẠO MẠN
[/QUOT
tooi
tôi thì ít nhận xét ! nhưng tôi thấy 2 bạn hơi quá rồi !
1) vào nhà ng ta mà bạn thiếu tôn trọng
2)sao các bạn không tự hỏi ! cũng cây cầu đấy mà người khác nhìn và học hỏi đc ! đưa ra nhận xét đúng có sai có !còn các bạn thì không ??? sao không tự hỏi bản thân mình đi ???
góp ý 2 bạn : time để các bạn soi mói , các bạn nên để tâm vãoem sét cầu kèo thì hơn ! vào đây thì với tinh thần học hỏi cái hay , cái tốt , cái đúng để chon cho mình 1 hướng đi !

RÀ SOÁT LẠI 1 LOẠT THÌ THẤY CÓ 3 THÀNH VIÊN TÔI ĐÃ LƠ HUYỀN NHƯNG HỌ VẪN MIỆT MÀI LIKE VÀO NHỮNG STT CÓ Ý NGHĨA VÀ TÔI QUYẾT ĐỊNH LẠI MỞ LÒNG ĐỂ ĐƯỢC BIẾT HÀNG NGÀY HỌ CẦN & MUỐN GÌ QUAY ĐẦU LÀ BỜ !
Không biết trong 3 người ấy có con ko bố già nhỉ???

trong 1 ngôi nhà mà mọi người đang dần học hỏi từng chút 1, có thể đúng , có thể sai ! nhưng mọi người vẫn đang miệt mài học hỏi những kinh nghiệm quý báo mà bac @nguyenlon8 ddang tận tình trao truyền !
xin nói đây là kinh nghiệm xương máu , có thể bác ấy đã pải trả bằng bao mồ hôi công sức , nước mắt , tiền bạc mới có đc !
vì vậy chúng ta nên trân trọng , chúng ta hiểu sai , chúng ta xem lại !
CÒN : những ai k thích các bạn có thể rời topic ,đâu ai bắt các bạn vào nhà để soi ! time đó các bạn nên làm 1cái gì đó thiết thực cho bản thân các bạn hơn !
thân !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.