Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 136 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LỜI KHUYÊN CHO VÀI NGƯỜI HÃNH TIẾN NẾU CÁC BẠN CHỈ ĐƯA LÊN NHỮNG CON SỐ MÀ DO CÁ NHÂN BẠN THÍCH HOẶC CHẠY THEO 1 AI ĐÓ MÀ KHÔNG THỂ CHỨNG MINH TẠI SAO LẠI CÓ NHỮNG CON SỐ ĐÓ 1 CÁCH THUYẾT PHỤC THÌ HÃY NÊN DỪNG LẠI MÀ NGỒI NGẮM ,RỒI NGẪM ĐỪNG ĐỂ LÀM KHỔ CHO BAO MẢNH ĐỜI CÒN PHẢI TRẢ LÃI BỐC HỌ..!
Cám ơn anh! Điều anh nói rất hay và rất đúng!

109330

Phôi hôm nay bạn nào cần thì lấy nhé vẽ cầu và bắc cầu em không biết làm nhưng việc nhỏ này thì em làm được ạ. Chúc tất cả mọi người luôn có nhiều niềm vui sức khỏe và tài lộc!
PHÔI GỐC.png

Sửa lần cuối:
Con cảm ơn những bài học của bố nhưng đầu con hơi ngu dốt nên chữa lĩnh hội được hy vọng những hình trước và sau giờ quay bố đưa lên con và mọi người sẽ lĩnh hội được tâm huyết bố truyền lại cho mọi người. Cảm ơn bố đã mất nhiều công sức với mọi người!

Phôi hôm nay bạn nào cần thì lấy nhé vẽ cầu và bắc cầu em không biết làm nhưng việc nhỏ này thì em làm được ạ. Chúc tất cả mọi người luôn có nhiều niềm vui sức khỏe và tài lộc!
View attachment 109336
NẾU HIỂU VÀ ĐỦ NĂNG LỰC THÌ LÀM CHỨ VIỆC NÀY KHÔNG HỀ DỄ NHƯ MỌI NGƯỜI TƯỞNG TƯỢNG ĐÂU

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.