Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 250 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Con xin chúc mừng bố lên đại tướng ,của môn gmsh cấp chứng nhận , con theo dõi bố từ những trang đầu ,nhưng do điều kiện kinh tế con ko học được bố cái gì , dù sao cũng chúc bố mk để dìu dắt tầng lớp kế thừa được thêm kinh nghiệm ,bố là cầu nối để gmsh ngày càng lớn mạnh

VÌ CÂU COMET NÀY MÀ TA VỪA ĐƯỢC TRẢ ĐÚNG HÀM ĐẠI TƯỚNG !
Cháu chào bác nguyenlon8 và các ac trong nhà ạ
Dạ cháu chúc mừng bác Hôm nay bác lên hàm đại tướng ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Bác lên lon nhanh như cơn gió ???bác thật tuyệt vời ạ

HÃY ĂN ĐỀU 3D CŨNG LÀ MƠ ƯỚC CỦA BAO NGƯỜI. CÒN 4-5D THÌ LÀ LEVE CỦA NGƯỜI VUI CHƠI BIẾT HƯỞNG THỤ !
Con xin Chúc mừng Bố lên lon ĐẠI TƯỚNG nhé lần đầu tiên vẽ theo cái cầu của bố nhưng không biết đọc cầu có gì sai bố cứ mắng nhé

118427

Sửa lần cuối:
Thế cu em muốn ngày nào cũng có người cho btđ để đánh hả,thế cho cu em con 66 có bao tiền đổ hết vào con đấy nhé
k phai btd mà hãy chỉ cầu càng cầu chạm cho ae chơi chứ thấy og chủ big nc như 1og bố ai deo ai cug thấy gọi bag bố deo biết la bn tuoii

top big nay là 1 bọn ích kỷ
Mấy người giỏi hay dị dị và mang tính ích kỷ 1 chút kiểu mấy người khác hướng dẫn khác chém gió khác chơi với nhau ng khác hiểu hay k cũng k cần biết đến lúc có kết quả đăng lên cho nta thèm haha

k phai btd mà hãy chỉ cầu càng cầu chạm cho ae chơi chứ thấy og chủ big nc như 1og bố ai deo ai cug thấy gọi bag bố deo biết la bn tuoii
Ô h này vẫn còn hỏi bố già bao nhiêu tuổi,bảo sao không nhìn thấy đg cầu là đúng rồi,bố già vẫn còn trẻ năm nay mới 70-71 tuổi thôi

Vào nhà người khác phép tối thiểu nên lịch sự bạn ạ,cũng nên tìm hiểu các bài trước xem người đó có đáng tuổi bố mẹ mình k mà sao mọi người đều gọi là bố mà k phải gọi bằng từ nào khác!

Vào nhà người khác phép tối thiểu nên lịch sự bạn ạ,cũng nên tìm hiểu các bài trước xem người đó có đáng tuổi bố mẹ mình k mà sao mọi người đều gọi là bố mà k phải gọi bằng từ nào khác!
lịch sự mãi rôi ? 4-5lần rôi k thấy tl mà cứ hết h quay lại đăng kêu an 3c vơi 4cang y hệt như bà niềmtin 678 cứ như cùng 1thầy ra ý

Mấy người giỏi hay dị dị và mang tính ích kỷ 1 chút kiểu mấy người khác hướng dẫn khác chém gió khác chơi với nhau ng khác hiểu hay k cũng k cần biết đến lúc có kết quả đăng lên cho nta thèm haha
RỄ CÂY PHẢI LÁCH QUA ĐÁ SỎI ĐỂ TÌM NGUỒN NƯỚC, CONVẬT CŨNG BIẾT ĐÁNHHƠI TÌM MỒI THƠM THỐI.
CON HAY NGƯỜI SẼ THỂ HIỆN NĂNG LỰC SINH TỒN

Bạn nhầm rồi. Không ai thèm đâu nếu là người bình thường, còn đăng sau giờ quay thì sẽ nhận được cái gì từ mọi người thì Lão ấy cũng hiểu thôi bạn à !

RỄ CÂY PHẢI LÁCH QUA ĐÁ SỎI ĐỂ TÌM NGUỒN NƯỚC, CONVẬT CŨNG BIẾT ĐÁNHHƠI TÌM MỒI THƠM THỐI.
CON HAY NGƯỜI SẼ THỂ HIỆN NĂNG LỰC SINH TỒN
Thà rằng bác cứ nhiệt tình hướng dẫn cầu dang số có phải tốt k cứ mấy người khác xem cầu khác khen nhau thấy cứ dị dị haha

Bạn nhầm rồi. Không ai thèm đâu nếu là người bình thường, còn đăng sau giờ quay thì sẽ nhận được cái gì từ mọi người thì Lão ấy cũng hiểu thôi bạn à !
Tận tình hướng dẫn đăng số rõ ràng có phải quý k. đằng này cứ mấy người cứ nhập nhằng chém gió rồi sau giờ quay đăng kết quả ăn đậm lại còn ít số như thánh. Bạn thấy hợp cứ theo thôi chứ tôi thấy hơi dị

Cho cháu hỏi chút đc ko ạ cháu năm nay 41 tuổi rồi nhưng về phần này cháu chưa hiểu lắm về cách chú và a kia nc gì ạ , cháu vào diễn đàn cũng đc mấy tháng rồi nhưng mãi 2 tuần nay mới vào xem mọi người chia sẽ cầu kèo . Cháu nhìn mãi mà ko hiểu chú chia sẽ hình gì nữa. Cháu xl vì đã hỏi như vậy nhé chú vì cháu ko hiểu nên mới hỏi mong chú thông cảm nhé, chúc chú cùng gđ luôn mạnh khỏe hp nhé chú.
MỚI SINH RA CON NGƯỜI CẤT TIẾNG KHÓC CHÀO ĐỜI CHƯA AI BIẾT ĐỌC ,BIẾT VIẾT, NÊN HỌC TỪ ĐẦU TRANG DẦN SẼ HIỂU CÓ NĂNG KHIẾU THÌ SẼ THÀNH NHÀ THƠ TRẺ NHƯ TĐK...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.