Cầu MN - SOI CẦU MN THỨ 3 NGÀY 8/2/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN SOI CẦU MN THỨ 3 NGÀY 8/2/2022

Cầu lô 292 vẫn chén tiếc là k ăn chạm nó về g8 mất tiêu

K phải nói gì chứ để ý cầu lô ăn nhiều hơn cầu đề bám lô thui

Chơi chấp nhận ngày thắng ngày thua. Cứ 5/7 ngày thắng là ok lắm rồi

Cảm ơn ct congly2020 nhiều , a chốt rất ok và có tâm nữa, chúc a sức khoẻ, mong bám a để vào bờ

Mình có học được cách bắt hai chạm đề chơi đầu đuôi các đài Nam của cao thủ nào đó ko nhớ tên trong diễn đàn này. Nay chia xẻ lại cho ae vào sau hoặc ai chưa biết có đường mà tính. Còn cầu lô chịu khoe theo chủ thớt mà vào bờ. :D

Cầu đề hai chạm chơi GĐB và G8 là: Nhìn kết quả hôm trước chơi cho hôm sau. Xem 6 số hoặc 8 Con số của ba hoặc bốn GĐB của hôm nay, lấy hai con bé nhất (nếu có trùng thì chọn con bé thứ 3) làm hai chạm chơi cho hôm sau.
Téat thử đi các bạn.

Mình có học được cách bắt hai chạm đề chơi đầu đuôi các đài Nam của cao thủ nào đó ko nhớ tên trong diễn đàn này. Nay chia xẻ lại cho ae vào sau hoặc ai chưa biết có đường mà tính. Còn cầu lô chịu khoe theo chủ thớt mà vào bờ. :D

Cầu đề hai chạm chơi GĐB và G8 là: Nhìn kết quả hôm trước chơi cho hôm sau. Xem 6 số hoặc 8 Con số của ba hoặc bốn GĐB của hôm nay, lấy hai con bé nhất (nếu có trùng thì chọn con bé thứ 3) làm hai chạm chơi cho hôm sau.
Téat thử đi các bạn.
THẾ CÓ TRÙNG MÁU CON NÀO KO CT, CHƯA NHÌN RA CẦU NÀY HI HI

Ví dụ cụ thể nhé.
Hôm qua đề ba đài MN về là 74 56 và 48. Ba cặp số trên có 2 số 4 trùng nhau, lấy 1 số 4 và số bé tiếp theo là 5. Có hai chạm 4,5 chơi cho hôm nay.
Đề hôm hay có 15 và G8 là 35.
Test thử đi các bạn, có hôm ăn 4,5,6 nháy đề là bình thường.

Ví dụ cụ thể nhé.
Hôm qua đề ba đài MN về là 74 56 và 48. Ba cặp số trên có 2 số 4 trùng nhau, lấy 1 số 4 và số bé tiếp theo là 5. Có hai chạm 4,5 chơi cho hôm nay.
Đề hôm hay có 15 và G8 là 35.
Test thử đi các bạn, có hôm ăn 4,5,6 nháy đề là bình thường.
MAI MÚT 131 À ?

Kkk. Mai đề đầu đuôi chạm 13. Thỉnh thoảng cầu cặp số này nó về cả lô. Để ý cầu lô này, nó dừng vài ngày lại chạy lại.

TRƯỜNG HỢP AE LOẠN QUÁ THÌ ĐI DÀN ĐỀ 64S C3849, 4 CHẠM HAY RA NHẤT CỦA MIỀN NAM

Dàn 4 chạm nhiều quá. Đề thỉnh thoảng kết thì mình chỉ đi 2 chạm. Còn lại toàn phang lô. Mà chơi lô thì bé điểm, chủ yếu chơi ba càng, bốn càng lô và ba càng các loại đề đầu đuôi, giải nhất.

Dàn 4 chạm nhiều quá. Đề thỉnh thoảng kết thì mình chỉ đi 2 chạm. Còn lại toàn phang lô. Mà chơi lô thì bé điểm, chủ yếu chơi ba càng, bốn càng lô và ba càng các loại đề đầu đuôi, giải nhất.
ĂN CHẮC MẶC BỀN AE, ĐÁNH 2 CHẠM , TTD 5 THUỞ 10 THÌ MỚI CÓ 1 KHI , TÍNH TỔNG RA THÌ CŨNG TƯƠNG ĐƯƠNG 64S

MÀ THÔI NÓI NHIỀU QUÁ CÓ NGƯỜI VÔ CHỬI CHẾT KKK, BA CÁI CẦU TIÊU THÌ NÓI LÀM CHI

Mình đánh Lô đề nam ít tiền thôi, chủ yếu phang ba hoặc 4 càng lô Đề là chính.