Cầu MB - Song thủ cầu tổng nuôi tuần.. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cái cộng 1..33+1=34 mình tính chạm 4 đe, tính toán theo lô 68 =6,1. Hai số Đầu giải nhất, ? Tiếc nay đanh Ít 464. Đi 686.454 nhiều,, sáng ra xem diễn đàn tháy trả lời của hai thằng ngu, nghĩ nay đen, mà Đen thật... Bị hai thằng ngu rủ nhau ám mình...
Mai
Lam lại b nhé. E dang nuoi tổng 4,9 mong mai nổ luôn b ak

Hôm nay tôi chia sẻ một cầu như sau Xem bảng đặc biệt tuần, chỉ dựa vào thứ sáu,, lấy tâm càng của tuan mới cách qua một tuần (Không tính) ghép với con hàng chục giải tuần liền trước , ví dụ mai càng x . Ghép với (3)0. Bộ Đề x 3..mấy lần trước.46=69,, trước nữa 78.ra 78 ....

Sửa lần cuối:
Hôm nay tôi chia sẻ một cầu như sau Xem bảng đặc biệt tuần, chỉ dựa vào thứ sáu,, lấy tâm càng của tuan mới cách qua một tuần (Không tính) ghép với con hàng chục giải tuần liền trước , ví dụ nay càng 6. Ghép với (3)0. Bộ Đề 13..mấy lần trước.46=69,, trước nữa 78.ra 78 .... ăn vào chủ nhật,, từ mai chơi xem sao ???
Vẫn cứ là lô gan về chính số

Hôm nay tôi chia sẻ một cầu như sau Xem bảng đặc biệt tuần, chỉ dựa vào thứ sáu,, lấy tâm càng của tuan mới cách qua một tuần (Không tính) ghép với con hàng chục giải tuần liền trước , ví dụ nay càng 6. Ghép với (3)0. Bộ Đề 13..mấy lần trước.46=69,, trước nữa 78.ra 78 .... ăn vào chủ nhật,, từ mai chơi xem sao ???
Nay càng 6 là thứ 5 mà ct , đâu phải như cầu thứ 6 bn ơi . Và mình cg chưa rõ cầu lắm ct có hình vẽ minh họa thì dễ nhìn

Nay càng 6 là thứ 5 mà ct , đâu phải như cầu thứ 6 bn ơi . Và mình cg chưa rõ cầu lắm ct có hình vẽ minh họa thì dễ nhìn
Vậy mới hay bác à,tại sao lại ví dụ nv.đọc đọc từng chữ bác

Lại báo bệt càng đó, lần trước mình cộng hai số Đầu hàng vạn,hai ngày. cho chạm 9..mai chạm 0,5 Không

Tổng này chưa hiểu. Chủ thớt hay ae nào hiểu giải thích cho mình với. Xin cảm ơn.
Cái này tính tổng nuôi bình thường, nếu cộng tiếp với tổng của Đề hôm đó 47=1 ...Là 4+1=5 ? ,,,Cộng hai tâm càng thứ năm,,,, @thứ năm :::số hàng chục thứ năm tuần trước với số đơn vị tuần sau

Sửa lần cuối:
Thứ hai côn một cầu tổng nữa ghép với cầu chính của giải đặc biệt ví dụ Là 4.gọi Là a,,, Cộng cả giải nhất, ra hai số, lấy số đuôi ( số lẻ) Là b, Cộng a và b =c,, hay co muộn, ,hay đi Bộ ab,, tuần trước ra 47., trước nữa 78. Mình đều được, tuần này bo 49 ?.,,

Sửa lần cuối: