Thảo luận - Song thủ dàn đề ăn thông | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Song thủ dàn đề ăn thông

Gửi tất cả ace diễn đàn , nay tôi có 1 phương pháp đánh 2 dàn đề , 1 dàn đề 60 số kết hợp với 1 dàn đề 36 số ,dàn 36 số là dàn rút gọn từ dàn 60 số mà ra. Với khung nuôi 2 ngày, từ ngày 1 đến giờ chưa thua khung nào , ăn 2 nháy mỗi ngày rất ổn định : vd: ngày nào tôi đưa ra 6 đầu là 1, 2, 3, 4 ,5 ,6 thì ae có tất cả 60 số kết hợp với 6 số đó đánh vòng tròn nữa là 36 số = 96 số . khả năng ăn cả 2 dàn rất cao. Ngày nào trượt thì bỏ ngày mai mình ra dàn khác ,ae chảo tiền lên , vì cv nên phải 5h45-5h50 mình mới lên dàn được. Ae kết thì theo. Mong ad duyệt bài

Không phải chẳng lẻ, thực ra đây là dàn nuôi theo ngày chứ không phải khung 2 ngày . nhưng mình chưa bao giờ trượt 2 ngày liên tiếp nên mình khuyên ae nên chảo tiền cho ngày mai nếu lỡ hôm nay trượt , chảo tiền dàn mới chứ không phải dàn đã trượt. Tỉ lệ 1-3 là đẹp bạn ak. Như tháng này mình mới thống kê được 17 ngày ăn 2 nháy , 21 ngày ăn 1 nháy
Vốn bao nhiêu
loi bn rồi

Gửi tất cả ace diễn đàn , nay tôi có 1 phương pháp đánh 2 dàn đề , 1 dàn đề 60 số kết hợp với 1 dàn đề 36 số ,dàn 36 số là dàn rút gọn từ dàn 60 số mà ra. Với khung nuôi 2 ngày, từ ngày 1 đến giờ chưa thua khung nào , ăn 2 nháy mỗi ngày rất ổn định : vd: ngày nào tôi đưa ra 6 đầu là 1, 2, 3, 4 ,5 ,6 thì ae có tất cả 60 số kết hợp với 6 số đó đánh vòng tròn nữa là 36 số = 96 số . khả năng ăn cả 2 dàn rất cao. Ngày nào trượt thì bỏ ngày mai mình ra dàn khác ,ae chảo tiền lên , vì cv nên phải 5h45-5h50 mình mới lên dàn được. Ae HOPkết thì theo. Mong ad duyệt bài
@HOPQN BẠN LÊN DÀN Ở MỤC NÀO NHỈ ?

Mình chơi 5k / 1 số thôi bạn còn lời thì chưa tổng kết bạn ơi , cuối tháng này mới cộng sổ bạn ak. Tầm khoảng 10triệu đoán thế
5k/1 mà 96 con
moi ngay lãi đc Bn
chưa hieu luon 96 con xịt sao đc

Gửi tất cả ace diễn đàn , nay tôi có 1 phương pháp đánh 2 dàn đề , 1 dàn đề 60 số kết hợp với 1 dàn đề 36 số ,dàn 36 số là dàn rút gọn từ dàn 60 số mà ra. Với khung nuôi 2 ngày, từ ngày 1 đến giờ chưa thua khung nào , ăn 2 nháy mỗi ngày rất ổn định : vd: ngày nào tôi đưa ra 6 đầu là 1, 2, 3, 4 ,5 ,6 thì ae có tất cả 60 số kết hợp với 6 số đó đánh vòng tròn nữa là 36 số = 96 số . khả năng ăn cả 2 dàn rất cao. Ngày nào trượt thì bỏ ngày mai mình ra dàn khác ,ae chảo tiền lên , vì cv nên phải 5h45-5h50 mình mới lên dàn được. Ae kết thì theo. Mong ad duyệt bài
1

Ad nói mình có thể chốt trong bát chốt tập đoàn , mà chưa biết chỗ nào đang mò nãy giờ chưa ra?
Hình như bạn nghe nhầm chứ adi bảo chốt ở bát chốt xsmb chứ bát chốt tập đoàn toàn dành riêg các vị quân hàm cao hơn ,các khu chốt đều có quy định riêng đấy ,nếu chốt khu nào mình biết với nhé!

Đính kèm

• 634.4 KB Lượt xem: 348
  • 347.4 KB Lượt xem: 327