Cầu MB - Song thủ đề ngày 26/1/22 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Song thủ đề ngày 26/1/22

Xin a đừng buồn, hihi ý của mấy ông bắc kỳ , lòng vòng và suy nghĩ nhiều nắm , e không bao giờ cướp khách của a trung anh đâu, tất cả ace ta phục vụ 1 mục đích chính mang tên là thảo luận về chiến lược kiếm lúa 🤭🤭🤭🤭🌹🌹🌹🌺🌿🍀🌷
Kaka,ok Em, tại ko thấy buồn vui nên buồn chút ấy mà, thấy vắng thứ gì đấy kaka

:u...😰Hú ah ah đây rồi may quá 🥰cả ngày nay em không thấy ah huhu,nhớ nhớ, tình hình xắm tết ok chưa ah ơi...
Kaka, tưởng em mãi đi chơi quên ae rồi chứ,kkkk,em khỏe chứ, mấy hôm nay ko chơi hả Em

Xin a đừng buồn, hihi ý của mấy ông bắc kỳ , lòng vòng và suy nghĩ nhiều nắm , e không bao giờ cướp khách của a trung anh đâu, tất cả ace ta phục vụ 1 mục đích chính mang tên là thảo luận về chiến lược kiếm lúa 🤭🤭🤭🤭🌹🌹🌹🌺🌿🍀🌷
Hi em hôm nay ah không thấy bài của anh trunganh82 mà 😰chứ ae một ngày không thấy, cũng thấy thiếu thiếu j ấy em à, ae ta hãy cùng nhau xây dựng một hướng đi tốt đẹp hơn đó là điều ah đang rất mong muốn hihi...

Hi em hôm nay ah không thấy bài của anh trunganh82 mà 😰chứ ae một ngày không thấy, cũng thấy thiếu thiếu j ấy em à, ae ta hãy cùng nhau xây dựng một hướng đi tốt đẹp hơn đó là điều ah đang rất mong muốn hihi...
Tốt lắm Em

Ah ơi tạm ngừng rồi đầu năm mới tiếp tục ah à,em vào tiền có mỗi món đề khung thôi hihi tại tết rồi em cũng nhiều thứ phải tính nên em hạn chế lại ah à...
Em đang tính về mở lại quán ah à quán em đóng của 2 năm rồi huhu😰😰😰

Ah ơi tạm ngừng rồi đầu năm mới tiếp tục ah à,em vào tiền có mỗi món đề khung thôi hihi tại tết rồi em cũng nhiều thứ phải tính nên em hạn chế lại ah à...
Vậy hả,uh, thôi để tết kiếm ít tiền lì xì làm vốn sang năm lại nuôi tiếp em nhé,kaka

Chuẩn cơm mẹ nấu đề nghị tổng tư lệnh tặng và khen thưởng cho đồng chí,trung úy phố buôn vui bằng 1 con bạch thủ đề ngay lập tức