Cầu MB - Song thủ đề ngày 9/1/22 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Song thủ đề ngày 9/1/22

Bác lái xe thì nên hạn chế món đó, như e đây từ tết năm ngoái đến tết này chưa hớp nào đâu kaka
Khi đang lái xe , ace có cho mình tiền mình cũng ko dám đụng tới 1 giọt, nhìn thấy mọi người kịch kịch , chỉ biết tặc lưỡi 😛 thôi, cảm ơn ACE nhé

Xin chúc mừng thiếu úy, có vốn giầy thế là OK rồi , Mn nay thiếu úy có chén đc ko
Có mà bác, e theo cả chân cả cẳng, cũng vì cầu kèo mn e chịu, trc cũng có nghiên cứu thử dc mỗi đài gia lai thui, nhưng lâu rồi cũng chẳng chơi nữa rùi

Có mà bác, e theo cả chân cả cẳng, cũng vì cầu kèo mn e chịu, trc cũng có nghiên cứu thử dc mỗi đài gia lai thui, nhưng lâu rồi cũng chẳng chơi nữa rùi
Nay MN mình chỉ tiếc con lô , sao ko phải là 94, mà lại là 93 , nổ 94 , thì đc thêm con lô nữa

E vui quá a ạ , tiếc là không đính kèm hình ảnh đc , e đang ăn mừng vì đc tăng lương HiHi 🤭🤭🤭🤭
Ôi chúc mừng thiếu tá được thăng chức tăng lương nhé quả này tết có cái nồi bánh chưng to đoành đoành rồi thiếu tá nhỉ 🤣🤣🤣

Ôi chúc mừng thiếu tá được thăng chức tăng lương nhé quả này tết có cái nồi bánh chưng to đoành đoành rồi thiếu tá nhỉ 🤣🤣🤣
Cảm ơn Trung úy phố buồn vui nhé , cố cầy quốc lấy cái vé đi phú quốc trung úy ạ , bánh trung thì có rồi HiHi