Cầu MB - SONG THỦ LÔ-TAM THỦ LÔ - HAINGA6789 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB SONG THỦ LÔ-TAM THỦ LÔ - HAINGA6789

CẦU LÔ SỐ 4:
UPDATE CHO AE CẦU LÔ SONG THỦ KHUNG 3 NGÀY. HI VỌNG KO LÀM AE THẤT VỌNG
LƯU Ý: AE TEST THỬ,ĐỌC KĨ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG

KHI THẤY VỊ TRÍ NHƯ TRONG HÌNH MINH HỌA XUẤT HIỆN DẠNG SỐ GÁNH ABA,KIỂU VAI BÒ. THÌ LẤY CẶP SỐ ĐÓ LÀM SONG THỦ LÔ KHUNG 3 NGÀY. THƯỜNG RA NGÀY 2 VÀ RA 2 NHÁY
View attachment 66089View attachment 66090
Chủ tịch rất có tâm huyết vơi anh em chúc bạn gặp nhiều may mắn cầu mong nay lô đề nổ rực rỡ đặc biệt là dàn 21 nhé mình cầu là thiêng lắm đấy

phải công nhận là bạn có những đầu cầu hay thật , bạn chơi món này dc mấy năm rồi
mình thấy đánh lô thì k thua,mà tham vào đề quá mất hết bạn ạ.mong bạn cho lời khuyên
CÁI GÌ THAM QUÁ CŨNG KO TỐT BẠN NHÉ. MỖI NGÀY MÌNH CHƠI 3 LÔ. MỖI LÔ CHỈ 5-10 ĐIỂM KO HƠN KO KÉM. ĐỀ MỖI NGÀY 10 SỐ. CHỈ CẦN BÁM ĐÚNG CẦU THÌ DÙ ĐÁNH NHỎ CŨNG SẼ CÓ LỢI NHUẬN.
GÓP GIÓ THÀNH BÃO BẠN SẼ THÀNH CÔNG,ĐỪNG HAM GỠ NHANH BẠN NHÉ. CÁI GÌ CŨNG CÓ TÁC DỤNG PHỤ CỦA NÓ
CHÚC BẠN LUÔN MAY MẮN

công nhận câu góp giõ thành bão nghe đúng phết. đợt này minh bỏ đề rồi , hôm qua mơ thấy con 49 . nay tặng bạn song thủ 49 94 bạn chơi vui 10k nhé .mình chơi tận 10 con lô, mình thấy đánh thế này ít thua lắm, bạn thấy thế ok ko

công nhận câu góp giõ thành bão nghe đúng phết. đợt này minh bỏ đề rồi , hôm qua mơ thấy con 49 . nay tặng bạn song thủ 49 94 bạn chơi vui 10k nhé .mình chơi tận 10 con lô, mình thấy đánh thế này ít thua lắm, bạn thấy thế ok ko
Mình tuân thủ nguyên tắc riêng của mình. Chỉ 3 lô. Đc ăn hay ko cũng chỉ trong phạm vi 3 con số đó.

Bac oi cau ma bac dua ra hai con so do cong lai voi nhau hau la ta lay hai con so do gep voi nha ak