Cầu MB - STĐ 11.10.2020 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
ở đời ai hoc được chữ ngờ chưa nhỉ đôi khi đơn giản mà lại hiệu quả cảm ơn vũ thanh nb cầu đơn giản mà lại hiệu quả cao mình còn chỉ cho người ta cầu báo (Các ace không nhìn nó đi chéo xuống bên trái à btđ 94 chắc hơn thì 34,43,64,46,94,49 chúc cả nhà rực rỡ nhé)

Nào ông nào kêu gan ? Ô nào ôm đi ..đm chơi bời bao năm mà đề đóm như nào cũng đéo biết chơi, ng ta có tâm lên cầu cho ae nào chùng máu thì phang thôi , đề đóm biết thế đéo nào mà chê ỏng chê eo.

Nào ông nào kêu gan ? Ô nào ôm đi ..đm chơi bời bao năm mà đề đóm như nào cũng đéo biết chơi, ng ta có tâm lên cầu cho ae nào chùng máu thì phang thôi , đề đóm biết thế đéo nào mà chê ỏng chê eo.
NHIỀU THÀNH PHÀN TAY NHANH HƠN NÃO, NAY ĐÃ TRẢ THÙ ĐC CHO THẰNG EM ZAI LẦM ĐƯỜNG LẠC LỐI. XIN CẢM ƠN TẤT CẢ

Bác chủ thớt tuần này chén 2 phát btd rồi. Chúc mừng bác, tiếc là chưa có duyên

NHIỀU THÀNH PHÀN TAY NHANH HƠN NÃO, NAY ĐÃ TRẢ THÙ ĐC CHO THẰNG EM ZAI LẦM ĐƯỜNG LẠC LỐI. XIN CẢM ƠN TẤT CẢ
Những thằng đấy ngày nào nó cũng trúng mà bác.. nhưng mà nó đánh 100 con đề cơ mình ko theo đc

E đã xem đi xem lại rất nhiều lần cầu đề của chủ tịch. Thế mà 3 hôm ròng chỉ xem??
Hôm trc btd 58 vào thì nó k ra, hnay xem thấy 94 đề khan nên k dám vào thì nó lại ra, số có đen k chứ, đen j mà đen dữ mấy tháng nay chết ngủm ngoài đảo xa k thấy đâu là đất liền

Hôm trc btd 58 vào thì nó k ra, hnay xem thấy 94 đề khan nên k dám vào thì nó lại ra, số có đen k chứ, đen j mà đen dữ mấy tháng nay chết ngủm ngoài đảo xa k thấy đâu là đất liền
Hihi. Bình tĩnh bác ơi. Mai mạnh dạn theo chủ tịch nhỏ nhẹ lấy hên đi bác

Kết hợp của chủ tịch với admin Bão, với chủ tịch Thầy Đồ e ăn cả lô lẫn đề, cảm ơn các chủ tịch, e chính thức vào bờ an toàn

Đính kèm