Cầu MB - STĐ[*151*]&MANHDUC09 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em khóc nhiều quá nên giờ đứt dây thần kinh khóc rồi. Giờ buồn muốn khóc vẫn lăn ra cười thôi. Thuốc bổ cứ dùng thôi anh ạ. :))
Vậy là dở hơi rồi kaaka . Đi đám ma mà cứ cười là phải tôn trọng cái hàm răng của mềnh đó kaka . Đùa vui vậy thôi

Em khóc nhiều quá nên giờ đứt dây thần kinh khóc rồi. Giờ buồn muốn khóc vẫn lăn ra cười thôi. Thuốc bổ cứ dùng thôi anh ạ. :))
Giờ vừa đói vừa cồn ruột vì uống nhiều trà đường quá, mà tắc đường chửa biết mấy giờ mới về đến 34 đây mà chém vẫn cười lăn đấy thôi :D

Vậy là dở hơi rồi kaaka . Đi đám ma mà cứ cười là phải tôn trọng cái hàm răng của mềnh đó kaka . Đùa vui vậy thôi
May giờ có vụ covid nên đi đâu cũng đeo khẩu trang anh ạ. Mình nhe răng cười nhà đám cũng ko ai biết ấy :))

Mình lại lên lại cs STĐ ạ . Ace mn tk nhé . Cầu còn chạy ta còn tk ạ . Cầu như sau . Ta lấy 2 ô mầu đỏ ghép lại với nhau được cặp STĐ 151 ạ . Còn nếu chắc cú ace mn chơi bộ 15&tổng (6) nhé kết hợp trừ số trùng còn 14s ạ . Ace mn xem hình minh hoạ . Mọi thắc mắc đều được e trả lời hết ạ (K7N) ạ ( chú ý cầu bắt ngày thứ (3) chơi từ thứ (4) tuần này đến thứ (3) tuần tới ạ ) View attachment 71961
Lại chăn thôi ae . Khakha cảm ơn bác chia sẻ

Đêm lại mò sang nhà bác Y vác càng về chơi vác lô về ghép xiên biết đâu lại huy hoàng.
Chuẩn đấy . Toàn các a cao thủ . Mình thì chuyên đi học lỏm đứng ngoài sân thôi ng ae ạ . Ấy thế mà các cao thủ ae lại biết quý mềnh ghê . Nhất là a già27/7 kaka

Mình lại lên lại cs STĐ ạ . Ace mn tk nhé . Cầu còn chạy ta còn tk ạ . Cầu như sau . Ta lấy 2 ô mầu đỏ ghép lại với nhau được cặp STĐ 151 ạ . Còn nếu chắc cú ace mn chơi bộ 15&tổng (6) nhé kết hợp trừ số trùng còn 14s ạ . Ace mn xem hình minh hoạ . Mọi thắc mắc đều được e trả lời hết ạ (K7N) ạ ( chú ý cầu bắt ngày thứ (3) chơi từ thứ (4) tuần này đến thứ (3) tuần tới ạ ) View attachment 71961
Tuần này mn chỉ bám chắc cặp 151 này thôi, ko cần đánh bộ!

Chúc ae may mắn :))