Cầu MB - STĐ[*171*]@MANHDUC09(K7N) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mai còn có btd cơ cứ chờ đấy nhé kaka
Chúc mừng a Mạnh Đức đẹp trai ăn STĐ nhé, hôm nay e vào diễn đàn cả ngày e thấy STĐ của a mà e nhìn thành STL đúng là dây đen nó che mắt, nhìn thấy mấy lần vẫn thấy STL, giờ nó ra 71 đề rồi, vào nhìn lại thì mới thấy STĐ, ôi cuộc đời k bjk bao giờ mới hết đen, bao giờ mới theo kịp mn , haiz

Ace mn tk cặp đề [*171*] nếu chắc cú thì chơi cả bộ gồm 8s nhé ( BỘ 71 ) . Cầu như sau . Ta lấy 2 ô mầu xanh ghép lại đc cặp STĐ (k7n) . Xem hình minh hoạ ở dưới cầu chạy đc 2 khung . Sang khung thứ 3 ( chú ý chơi từ thứ 4 tuần này đến thứ 3 tuần sau ) từ 04/11-10/11
_CỦA CHO CHẲNG MẤT ĐI ĐÂU
_GIÚP NGƯỜI SẼ CÓ NGƯỜI SAU GIÚP MÌNH View attachment 70074
Chúc mừng a nhé

Chúc mừng a Mạnh Đức đẹp trai ăn STĐ nhé, hôm nay e vào diễn đàn cả ngày e thấy STĐ của a mà e nhìn thành STL đúng là dây đen nó che mắt, nhìn thấy mấy lần vẫn thấy STL, giờ nó ra 71 đề rồi, vào nhìn lại thì mới thấy STĐ, ôi cuộc đời k bjk bao giờ mới hết đen, bao giờ mới theo kịp mn , haiz
Ôi mình ô mai xấu cuối lọ loại 3 cơ . Lùn này vẩu này lại hói nữa chứ chưa kể lại bị viêm cánh và mắt lách nữa . Kaka

CẦU BỆT BỘ & TẮT ĐIỆN TAY 4, NẾU CÁ NHÂN MÌNH SẼ CHƠI CẶP STĐ: 17-71
ACE CHỈ NÊN THAM KHẢO, NẾU CÓ CHƠI COI NHƯ ACE ĐÃ MỜI TÔI LY CAFE VÀ TÔI XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU VÌ ĐÃ NHẬN!
View attachment 70329
Mịa Cay thiệt hôm qua chơi nay Đồng mới nhả?????

Mịa Cay thiệt hôm qua chơi nay Đồng mới nhả?????
A trai ơi vợ thằng đồng nó bị chậm kinh và cả loạn kinh nữa . Nhưng mai e cho nó ug thuốc để nó trở lại đúng chu kỳ kinh của nó ạ . E chúc a trai đại tướng buổi tối vvhp bên gđ và người thương nhé