Cầu MB - STD+3D 27/10/2021 | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STD+3D 27/10/2021

Nguo
Vd hum nay 25/10 gom bo 44,12,33 và càng 3d là 12345 , vi Mình đi lm cty ít có thơid gian vào xem cầu kèo dôi mong bạn tổng hop giup mình dc ko
Cảm ơn người Ae. Tôi mới tham gia ddgmsh. Chưa hiểu hết nội quy của diễn đàn, Nếu tôi chốt số có vi phạm gì không. ( Tôi thấy những người chốt số là những người đã tham gia lâu rồi) Nên tôi gửi cầu Ae tk . Chúc tất cả Ace Hnay may mắn rực rỡ

Nguo

Cảm ơn người Ae. Tôi mới tham gia ddgmsh. Chưa hiểu hết nội quy của diễn đàn, Nếu tôi chốt số có vi phạm gì không. ( Tôi thấy những người chốt số là những người đã tham gia lâu rồi) Nên tôi gửi cầu Ae tk . Chúc tất cả Ace Hnay may mắn rực rỡ
Cứ có cầu là chốt số đc ng ae nhé

E đánh 262 ko lót mới đau
Sai lầm .đã có câu lô cặp - đề bộ từ ngày chơi đề cá nhân mình chưa bao giờ loại 1 số nào trong 1 bộ đề đánh cả , kể cả hôm trc nó đã ra rồi , 1 bộ có 8 số ko đánh đủ còn loại thì chịu đấy

Sai lầm .đã có câu lô cặp - đề bộ từ ngày chơi đề cá nhân mình chưa bao giờ loại 1 số nào trong 1 bộ đề đánh cả , kể cả hôm trc nó đã ra rồi , 1 bộ có 8 số ko đánh đủ còn loại thì chịu đấy
nay có cặp lô nào đẹp ko bạn cho mình tk phát thank

Nguo

Bác ltd197 cũng soi cầu như bác đến 4h chiu bac ấy toongr hợp lại các các vd bao gômg cac bo 12,34,45 song bọn tớ tự tạo dan gep3d cũng dc mà tại vì thấy bạn soi cầu rata chuẩn ko theo thì phi quá

Mã kép % nổ cao. Ae tham khảo