Cầu MB - STĐ cực nét 20/12/2020 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đen thôi..Đỏ quên đi nhé Đồng..???
Chúc mừng người anh em nhé!

Mạng giờ đó ko thể vào đc.mà dạo này dđgmsh sao ko vào đc bạn a tiếc quá
Giờ cao điểm. Nhiều người vào tham khảo số, mạng lác nên bó tay. Các cao thủ và CT có hay thì pot số sớm hơn một chút còn hy vọng vào diễn đàn tham khảo số.

Chúc mừng @TRUONGFIAT . Bác đúng là đẳng cấp thật. Cố gắng duy trì cầu kèo để giúp đỡ AE được về nhà đón Tết với nhé. :love::love::love:
Cảm ơn bạn đã quá khen, đẳng cấp thì mình ko giám nhận vì so với ae trong diễn đàn chỉ là một góc kiến thức so với đành anh, đàn chị thui bạn ợ, chủ yếu là cái đam mê và muốn hòa chung cuộc sống giúp đỡ tất cả những ai đồng hành cùng đam mê, đã từng trải, đã từng thua tha, mục đích chung là kiếm tiền

C
Cảm ơn bạn đã quá khen, đẳng cấp thì mình ko giám nhận vì so với ae trong diễn đàn chỉ là một góc kiến thức so với đành anh, đàn chị thui bạn ợ, chủ yếu là cái đam mê và muốn hòa chung cuộc sống giúp đỡ tất cả những ai đồng hành cùng đam mê, đã từng trải, đã từng thua tha, mục đích chung là kiếm tiền
Cảm ơn ct

Cám ơn bác. Một người vừa có tài lại thể hiện sự khiêm tốn như vậy thì csong của bác sẽ có nhiều thành công và nhiều người quý trọng lắm đấy. Giữ gìn và phát huy bác nhé. Hic

Mong mai bác cho em theo bác bơi dần vè bờ ạ