Cầu MB - STĐ cực nét ngày 15/01/2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn ơi, cầu chuẩn thì chuẩn nhưng cũng đừng bao giờ tất tay, như vậy thì mình khác gì con bạc, đã là con bạc chỉ luôn thua, bạn nên nhớ rằng chúng ta đang đầu tư chứ ko phải đánh bạc, lợi nhuận làm sao tính theo tuần, theo tháng, theo quý, theo năm mình có lãi, chứ ko phải lãi trong chốc lát, trong một ngày, có những khi phải chấp nhận thua, để ngày hôm sau còn vốn để tiếp tục đầu tư, đừng bao giờ mù quáng mà đánh mất cân bằng vốn của mình, trong môn này mấu chốt để chiến thắng là luôn phải có tâm lý vững vàng và giữ cái đầu lạnh, cách chia vốn vào tiền hợp lý, nắm chắc được yếu tố này thì có thể thắng đến 70% rùi, còn đâu là cầu kèo
QUA NHIỀU NĂM KINH NGHIÊM THUA THA TỪ BẢN THÂN MÌNH VÀ CUNG ĐÃ CHỨNG KIẾN NHIỀU NGƯỜI PHẢI RA ĐÊ, NÊN ĐÓ LÀ LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH CỦA MÌNH, CHÚC BẠN MAY MẮN NHỮNG CHUỖI NGÀY TIẾP THEO
Cảm ơn bạn vì những tâm sự của bạn thấu tình đạt lí ,mỗi chúng ta hãy là nhà đầu tư giỏi .Hãy biết đúc rút kinh nghiêm học pp làm tiền theo đúng nghĩa của nó.Làm sao DĐGMSH càng ngày càng có y nghĩa không phụ công của các bạn trẻ : Giông Tố,Giông Bão, cùng cac Ct,cao thủ đã và đang kéo biết bao người dần về bờ.Cảm ơn tất cả cac bạn đang ở chung mái nhà Dđgmsh.chúc chiều nay moi người rr,đầy ắp niềm vui

Người ta cs lên tham khảo thích thì chơi không thì thôi nói chi vậy.có người cs là tốt rồi

cảm ơn ae đã quan tâm, ko có chuyện gì đâu ae, chỉ là mình cảm thấy đến dây đen, nghỉ 1,2 hôm cắt dây đen thôi, ko ae chơi theo cầu mình đăng lên lại theo không trúng khổ cho ae,