Cầu MB - STL ăn đều | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tối nay.minh sẽ chia sẻ với ae để tham khảo kỹ hơn Theo cá nhân mình mai là ngày vào bờ tất cả các cầu.. mọi hình thức đẹp như tranh vẽ
Chúc mừng anh hn e cung được 03 2nhay anh ah mong anh chia sẽ giúp anh e vào bờ voi anh nhé chúc anh luôn may mần rr anh nhé

Hôm qua mình phan tích cho 1 người ae 303.101.282
Nhưng 282.no 2 nháy nhưng mình không bao giờ giám vào nó.......
Là e đây anh cầu nay e bắt o giai nhất e ko biết vẽ anh có thể vẻ giúp e chia sẽ cho anh e giúp e đc ko cậu hôm nay bắt 282 là o giai nhất hq có dang 88232 thì có 2 và 8 trung nhau ta lấy cặp 282 dan khung 3 ngay thuong ra ngay 1 và 2 anh nhé

Là e đây anh cầu nay e bắt o giai nhất e ko biết vẽ anh có thể vẻ giúp e chia sẽ cho anh e giúp e đc ko cậu hôm nay bắt 282 là o giai nhất hq có dang 88232 thì có 2 và 8 trung nhau ta lấy cặp 282 dan khung 3 ngay thuong ra ngay 1 và 2 anh nhé cầu nay chỉ bắt ở giai nhất thôi nhé

Là e đây anh cầu nay e bắt o giai nhất e ko biết vẽ anh có thể vẻ giúp e chia sẽ cho anh e giúp e đc ko cậu hôm nay bắt 282 là o giai nhất hq có dang 88232 thì có 2 và 8 trung nhau ta lấy cặp 282 dan khung 3 ngay thuong ra ngay 1 và 2 anh nhé
e ơi cách tính của e giống cách tính của (người qua đường) nhưng người qua đường lại tính ở giải đặc biệt.a a x x d= ad=xd

89426
89430
89429

Ae tham khảo nhé cá nhân tôi BTL..57