Cầu MB - Stl bất tử | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Stl bất tử

Bạn thuxuxu ơi bạn có thể chỉ cho mình biết đg cầu con lo 19 hôm nay có đc ko ạ vì mình có càu khung 3 ngày 191 khung 3 ngày . Nếu kết hợp cầu của bạn biết đâu ra btl .nêu cầu của b chắc
G 3 6 -3 -- G 7 1-1 . Cầu này nay báo cặp 191 .

Bạn ơi cho mình hỏi bạn khoanhsố 38 và 639 thì giống nhau ở điểm nào ạ mình ko hiểu phiền bạn giải thích giúp cảm ơn bạn
N không giống nhau n là số liền tiếp b. Chỉ cần 1 trong 2 trường hợp là có thể nuôi

Bạn thuxuxu ơi bạn có thể chỉ cho mình biết đg cầu con lo 19 hôm nay có đc ko ạ vì mình có càu khung 3 ngày 191 khung 3 ngày . Nếu kết hợp cầu của bạn biết đâu ra btl .nêu cầu của b chắc
xin lỗi bạn nhé đi làm về muộn k đọc được. bạn ăn được lô 19 ko. tặng bạn btl khung 50 2 ngày. 32 3 ngày. vạn sự tuỳ duyên.

Cảm ơn b thuxuxu nhé . Mình cũng ko có thời gian giờ mới đc vào dđ . Nay mình đánh lx 97 19 28 và 97 19 82 đánh lo 282 thế mới đau bạn ạ . Đã rách còn lát chết dúi dụi . Bạn có gì cảm nhận chắc giúp mình với cảm ơn bạn nhiều.

B thuxuxu à mình ko ăn đc thế mới đau. Nhưng dù sao mình cũng rất cảm ơn b . Mình xl ban tại mình ko có lập trường . Giờ b còn có gì chắc ko .cho mình theo với . Mình ngoài biển cả xa quá ko có đg về b ạ .

B thuxuxu à mình ko ăn đc thế mới đau. Nhưng dù sao mình cũng rất cảm ơn b . Mình xl ban tại mình ko có lập trường . Giờ b còn có gì chắc ko .cho mình theo với . Mình ngoài biển cả xa quá ko có đg về b ạ .
khung 55 3 ngày nhé ng ae. vạn sự tuỳ duyên.