Cầu MB - STL chơi ngày | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL chơi ngày

Tiếp đà chiến thắng hôm nay. mình lại cs cho ae tham khảo cầu STL chơi ngày nhé. Ae chú ý đầu vào của GDB gép với hàng đơn vị của giải 7.1 chơi cho hôm sau nhé. Luy ý cầu mỗi khi chạy thì ăn 8 ngày lại nghỉ. Chúc ae ngày mai đại thắng $$$$$
Cảm ơn bạn chia sẻ cầu

Người ae có thể chỉ cho tôi cách ghép 3D từ ứng dụng tạo dàn không

Người ae có thể chỉ cho tôi cách ghép 3D từ ứng dụng tạo dàn không
Vào google gõ từ khoá Tạo dàn xổ số - tạo dàn ba càng rồi lưu vào tệp trên màn hình khi nào cần thì vào tạo dễ ý mà????

Chỗ này tôi biết .tôi biết tạo dàn 2D .những không biết làm thế nào để tạo 3 D .bạn ví dụ giúp tôi được chứ?

Ví dụ là 12 ghép càng 2,3,4,8 thì làm thêa nào

Tiếp đà chiến thắng hôm nay. mình lại cs cho ae tham khảo cầu STL chơi ngày nhé. Ae chú ý đầu vào của GDB gép với hàng đơn vị của giải 7.1 chơi cho hôm sau nhé. Luy ý cầu mỗi khi chạy thì ăn 8 ngày lại nghỉ. Chúc ae ngày mai đại thắng $$$$$
Cầu rất đẹp. Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn luôn rr.

Vậy nay 494 hả a, cảm ơn a...

Ko tin thì sau 18h30 kiểm chứng. Mình cs cầu nếu ae nào test thấy ok thì theo mình
A ơi, a cho e hỏi.. a nói câu stl ăn quanh năm là cầu nào dạ a.. mong a cs lại giúp e, e cảm ơn ạ

Chỗ này tôi biết .tôi biết tạo dàn 2D .những không biết làm thế nào để tạo 3 D .bạn ví dụ giúp tôi được chứ?
Nhập dàn 2D vào 3d,4d sau đó nhập càng 1,2,3.. vào phần càng đó rồi ấn tạo dàn là ra dàn 3d???
e

Cầu định dạng 2000 may bạn nhắc mình mới nhớ có cặp stl rồi ?????
Cầu định dạng này là sao bác . Bác chia sẻ thêm cầu này được không . Mình là lính mới chưa biết cầu này . Cảm ơn