Cầu MB - STL chơi ngày | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STL chơi ngày

Lại chém gió rồi, chia sẻ đâu ông nào cũng hóng, cho nên cái lưỡi không bao giờ có xương
Bác không thấy bác chủ topic chia sẻ cầu ah . Nhưng cầu hôm nay gãy . Bác không có ý tốt thì bác vô mấy topic này chi vậy . Rình mò kiếm số ah hay làm gì . Làm ơn mình k biết cầu kèo gì thì nên im lặng . Còn không thích xin mời bác ra chỗ khác chơi

Lại chém gió rồi, chia sẻ đâu ông nào cũng hóng, cho nên cái lưỡi không bao giờ có xương
ngta có ý tốt chia sẻ cầu kèo, ngta đc cái j đâu, ông ko thích coi thì next ra, vào đây đâm chột cái cc j

Gặp mấy chú này hèn gì mấy đại cao thủ ko muốn cs cầu kèo làm ae càng xa bờ hơn, biến đi cho tụi a nhờ

Chia sẻ thêm cầu nữa đi cao thủ mặc kệ ng ta ns gì đi.

Cầu b dun7 cs rất đẳng cấp mà mn ko hiểu nói bậy kê họ đi khẩu nghiệp

Dạ ! Mong bác dun7 chia sẻ cho ae bớt khổ ạ ! Thật sự đag rất xa bờ ! Cám ơn bác trước ạ

Ae quan tâm quá. Rất cảm ơn.Tôi ghét mấy thằng nói linh tinh nên im lặng đấy. Lát nữa tôi cs cho ae 1 cầu đang chạy bạch thủ. Hai ba hôm nay tôi húp no rồi
Dạ, cảm ơn a