Cầu MB - Stl khung bất tử | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Stl khung bất tử

xuyen88999

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
383
Điểm
143
Xu
10,000Xu
A.c.e trong diễn đàn thân mến theo kinh nghiệm của mình khi a.c.e theo dõi mỗi khi thấy có một cặp lô nào đó gan cả cặp trên 10 ngày thì a.c.e có thể điều hoà vốn và băt đầu vào nuôi khung cả cặp trong mấy ngày sẽ nổ đến 90% cho a.c.e nhé nhưng những cặp kép thì a.c.e nên nhẹ tay hơn vì kép thì thường rất hay bị giam nên a.c.e lưu ý nhé

A.c.e trong diễn đàn thân mến theo kinh nghiệm của mình khi a.c.e theo dõi mỗi khi thấy có một cặp lô nào đó gan cả cặp trên 10 ngày thì a.c.e có thể điều hoà vốn và băt đầu vào nuôi khung cả cặp trong mấy ngày sẽ nổ đến 90% cho a.c.e nhé nhưng những cặp kép thì a.c.e nên nhẹ tay hơn vì kép thì thường rất hay bị giam nên a.c.e lưu ý nhé
Trên 12 ngày thì hợp lí hơn

Nuôi 33 88 mấy hôm rồi mà chưa thấy đâu
Tỷ lệ 1. 3. 7 . 12 20 20 vỡ mồm

Nuôi 33 88 mấy hôm rồi mà chưa thấy đâu
Tỷ lệ 1. 3. 7 . 12 20 20 vỡ mồm
Kép thì kg thể biết như thế nào đc lưu ý a.c.e gặp những cặp kép thì hết sức nhẹ nhàng xem ntn đã chứ đừng lao mạnh vào nhé

Sửa lần cuối: