Cầu MB - STL SIÊU DỊ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Phải nói cái cầu này của bác đúg là dị thật sự

Chào ae rạo này đen quá cứ chia sẻ cầu nào là gãy cầu đấy cho lên hôm nay mình tìm 1 phương pháp khác xem nó như thế nào cách soi cầu cũng khác.
Cầu như sau ae lấy tổng các con số giải đặc biệt và tổng các con số giải nhất kết hợp lại thành cặp STL chơi cho ngày hôm sau
Ngày 14/8
STL 060 View attachment 51072
Ae tham khảo cảm thấy kết thì theo.
Chúc ae may mắn.
Cứ lấy tổng của 2 giải này cộng lại là ra cặp stl hả bác

Chúc anh em may mắn chúc chủ tịch topic này luôn giúp anh em về bờ

Nhiều anh em cao thủ trong diễn đàn nên cầu kèo rất dễ hiểu nhiều anh em thì cứ vẽ loằng ngoằng k giải thích mình thích những cầu kèo có chiều sâu ntn

Chào ae rạo này đen quá cứ chia sẻ cầu nào là gãy cầu đấy cho lên hôm nay mình tìm 1 phương pháp khác xem nó như thế nào cách soi cầu cũng khác.
Cầu như sau ae lấy tổng các con số giải đặc biệt và tổng các con số giải nhất kết hợp lại thành cặp STL chơi cho ngày hôm sau
Ngày 14/8
Chúc ae may mắn.
Cầu nào cũng mang tính chất tham khảo và có thể ứng dụng khi mình đang phân vân lựa chọn. Nói chung cầu nào cũng thua mấy con nhỏ quay vòng số. Hên xui thôi

Ngày 14/8
Chúc ae may mắn.
Bác ơi e hỏi ngu phát. Tổng cộng khi có 2 số lấy số dvi hả bác.