Về bờ - Sự Chở Lại Của 1 Huyền Thoại | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Sự Chở Lại Của 1 Huyền Thoại

ANDYSAKER

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,950
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Ngày Hôm qua nghe tin Anh @PHANBAO tham gia sự kiện về bơ thần tốc mà nhưng kỷ niệm đẹp của mùa trước lại ùa về.
Và hôm nay một pha nhá hàng trước thềm sự kiện của anh @PHANBAO không gì tuyệt vời hơn khi Húp cả lô 3D 4D
Fan của anh luôn dõi theo anh cùng lấy lại nhưng gì đã mất từ đầu năm (y)
Ai Là Fan Của anh Bảo xin 1like nào

Chúc anh Phan Bảo một mùa thi rr thành Công vẻ vang . Mình cũng rất hâm mộ bạn. Mình là thành viên mới còn khó khăn về việc tìm kiếm những cao thủ mà mình hâm mộ. Mình cũng đang xa bờ lắm rồi rất mong được bạn hết lòng giúp đỡ để mình cũng được về bờ như bao ae khác rất mong được bạn chiếu cố giúp đỡ. Xin cảm ơn bạn

Phong độ chỉ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi , sự trở lại của a sẽ còn lợi hại hơn xưa . E đã chuẩn bị tt để về bờ dc nhanh hơn rồi ạ .

Thực sự rất cảm ơn ae giải mã số học ami và ae chốt số rất mong a phan bao trở lại

Thực sự rất cảm ơn ae giải mã số học ami và ae chốt số rất mong a phan bao trở lại
Ai cũng mừng vì P Bảo đã trở lai.Bạn đang ở trong trái tim mọi người rồi đó .Mỗi khi chốt số có bạn chúng tôi tự tin vô cùng.Tấm lòng chia ngot sẻ bùi của BQT ,của các bạn mãi ấm lòng mọi người .Cảm ơn Phan Bảo .Cảm ơn Dđgmsh.Chúc tất cả chiều nay rr!