Thảo luận - SXMB 2024 * 234D Dàn Thông Năm Xuyên Tháng | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận SXMB 2024 * 234D Dàn Thông Năm Xuyên Tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 79.9 KB Lượt xem: 86
Chào bác chủ nhà và ace đồng môn🥰 Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn, hôm em đi lang thang nhà bác lúc xem trên web lúc 18h20 nên e mổ vội con 898 của bác đc 5 loét ạ( thứ 2 tuần trước) em vẫn theo dõi bác hàng ngày và nhất tâm theo bác, rất vui đc là một thành viên trong ngôi nhà của bác cùng ace❤️

Chào bác chủ nhà và ace đồng môn🥰 Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn, hôm em đi lang thang nhà bác lúc xem trên web lúc 18h20 nên e mổ vội con 898 của bác đc 5 loét ạ( thứ 2 tuần trước) em vẫn theo dõi bác hàng ngày và nhất tâm theo bác, rất vui đc là một thành viên trong ngôi nhà của bác cùng ace❤️
Chúc AE luôn mm..Tôi này cũng hủy cái đơn b 13 càng 5.. hơi tiếc.. nhưng do chưa mm thôi..cs thật tâm chơi gì kết gì sẽ cs cùng cả nhà đó..AE cứ yên tâm.. sẽ có hôm bắt độc thủ 34D cs với AE nhé

Em chơi truyền thống nên đang tập tành học hỏi đây ạ. Chúc bác và cả nhà may mắn rực rỡ mỗi ngày🎉🎉🎉

Ối giời* giống nhau thế* xoá mẹ nó đơn 586, ức chế
E lên đơn rồi. Vì cái cầu bác cho 1 thủ. Hôm qua ko về. Nên nay lấn cấn ghi lại 86 50k với bao lô lót đầu đuôi giải nhất 286,486,586,786. Thế mà lấn cấn ko ấn cược. Thường thì các cầu bác cho 1 thủ e hay phang 3 ngày. Ma xui quỷ khiến kiểu gì ko biết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.