Thảo luận - SXMB 2024 * 234D Dàn Thông Năm Xuyên Tháng | Page 32 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận SXMB 2024 * 234D Dàn Thông Năm Xuyên Tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ấm rồi.hihi.kém tớ đầu đề hôm nay.
Đề mình đc 140 cụ, bạn oánh to thế à, nay kết lắm mình mới táng vậy còn bt nhẹ nhàng thôi, với hôm thứ 2 tuần trước
Ấm rồi.hihi.kém tớ đầu đề hôm nay.
Nay kết lắm mới vã 2 củ 1 con chứ bt cũng nhẹ nhàng thôi bạn ạ, con 88 thì vào 5 củ, tổng kết đc hơn trăm rưởi😂

Đề mình đc 140 cụ, bạn oánh to thế à, nay kết lắm mình mới táng vậy còn bt nhẹ nhàng thôi, với hôm thứ 2 tuần trước

Nay kết lắm mới vã 2 củ 1 con chứ bt cũng nhẹ nhàng thôi bạn ạ, con 88 thì vào 5 củ, tổng kết đc hơn trăm rưởi😂
Chúc mừng bạn. Mình mong sao 1 ngày mm như bạn quá

Mai kết gì tang tớ nhé xem trùng cầu không.

Mai kết gì tang tớ nhé xem trùng cầu không.
Mình đang trong giai đoạn học hỏi thử nghiệm nên gà mờ, bạn cho mình hỏi là tặng xu là xu tích luỹ điểm thưởng hay là tiền trong tk Ku vậy bạn, mình muốn gửi chút quà tặng bác Dũng lấy hên mà loay hoay tặng xu ko thấy trừ tiền tk bạn ạ😂

Mình đang trong giai đoạn học hỏi thử nghiệm nên gà mờ, bạn cho mình hỏi là tặng xu là xu tích luỹ điểm thưởng hay là tiền trong tk Ku vậy bạn, mình muốn gửi chút quà tặng bác Dũng lấy hên mà loay hoay tặng xu ko thấy trừ tiền tk bạn ạ😂
Bạn vào trang của bác Dũng rồi làm theo hướng dẫn

Cảm ơn bạn đã hướng dẫn, mà mình chưa hiểu xu này là như thế nào, không phải là điểm mà mình đã nạp tiền à bạn, mình chuyển đi 2 lần 200+83 xu nhưng không thấy trừ tiền quỹ ở Ku, bạn thông não mình cái, đầu mình chỉ toàn số chứ không có xu😂

Tặng xu
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn, mà mình chưa hiểu xu này là như thế nào, không phải là điểm mà mình đã nạp tiền à bạn, mình chuyển đi 2 lần 200+83 xu nhưng không thấy trừ tiền quỹ ở Ku, bạn thông não mình cái, đầu mình chỉ toàn số chứ không có xu😂
Xu là tiền mà diễn đàn tặng cho bạn 10000k.Xu này đổi đc tiền thật.Bạn ấn vào avata của người nhận nó hiện lên chỗ tặng xu bạn ấn vào đó rồi điền số xu muốn tặng trong số xu bạn có.Tiền kut của bạn k tặng đc.

Ối bác ơi em còn chưa hiểu mô tê tặng như thế nào ý, em mới toanh nên còn đang lò dò xem cách hoạt động trên diễn đàn như thế nào, em mà có 10tr xu em tặng cho bác hết, mà em còn ko biết là em có 100k xu nó nằm ở đâu😂
10000k xu thôi tương đương 10k tiền.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.