Thảo luận - SXMB THÁNG 8 * 2023. CẦU ĐỀ 3,4D 1 số | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận SXMB THÁNG 8 * 2023. CẦU ĐỀ 3,4D 1 số

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì tóp pic gi từ 1/8 đến 3/8 theo tủ lệ 1*3*8 ở trang1 đấy thôi
Sau khung ngày 2 tôi đã cs kèo thêm ngày rồi..ae ko đọc hết và cũng ko coi kèo tôi lên.. Thế nói ngược như này.. dàn đó 48 số.. AE nói kèo đó gấy.. vậy thì ae chơi dàn ngược 52 số đúng ko.. lên đơn tôi coi nào.. coi kĩ tr khi nói ae nhé

Tôi ko nhìn thấy cầu b 22.. nhọ thật
Hôm nay cũng khó bắt thật. Qua kép bằng rồi nay ai biết đc kép nữa nên là ct loại bộ 22 cũng là lẽ dĩ nhiên. Cầu kèo mỗi người mỗi phương pháp. Nên là ko nói mạnh đc. Âu cũng là cái duyên. Duyên đến thì có lộc thôi.
Cảm ơn ct đã hạ dàn giúp e hôm nay.

Full khung 2 ngày. Dàn của gạch

Hôm nay cũng khó bắt thật. Qua kép bằng rồi nay ai biết đc kép nữa nên là ct loại bộ 22 cũng là lẽ dĩ nhiên. Cầu kèo mỗi người mỗi phương pháp. Nên là ko nói mạnh đc. Âu cũng là cái duyên. Duyên đến thì có lộc thôi.
Cảm ơn ct đã hạ dàn giúp e hôm nay.
Sr AE nhé. Có bắt chạm 7 nhưng thực tình tôi ko soi đc b 22.. xét về tổng tôi lại kết T 9 nên loại. B 22.

Đã xin phép admin diễn đàn cho duyệt bài đăng chia sẻ hướng mật về bờ 100 % trong ngày Ai thực sự khó khăn khổ sở mất hết tất cả hãy đọc hết để biết con đường về bờ tôi đã được về bờ Hôm nay tôi lên diễn đàn giải mã thấy có người được về bờ chia sẻ lên hướng gỡ nhờ một người tên hưng giúp cho số mật ăn thẳng về bờ như vậy tôi quyết định nhờ sự giúp đỡ của chú hưng. Chú giúp tôi ăn thẳng 3càng đặc biệt và đề đặc biệt miền bắc tôi gỡ được tất cả số nợ nần đã mất và dư ra chút vốn để làm ăn. Ai thực sự khó khăn thua tha nợ nần không có hướng đi hãy nhờ chú hưng giúp đỡ số mật cho về bờ chú hỗ trợ số mật trực tiếp qua Facebook link https://facebook.com/*** TÔI LÀ LỪA...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI để nhắn trực tiếp với chú thì nhấp link dưới https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI số ăn thẳng 100% về bờ luôn chú hưng là vị cứu tinh là bồ tát sống thực thụ mọi người nhanh chóng nhờ chú hưng giúp cho nhé
ơ thế mày là loại thất đức phản phúc à con cờ hó...về thẳng bờ thế sao ko lôi mồ mả tổ tông nhà mày lên mà báo hiếu.. mày đi báo hiếu ng dưng à con cờ hó.. đi chỗ khác mà lừa mà sủa nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.