Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 83 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

Cứ đều đều như vậy lại ngon
Hơn nhiều đánh 2D -64s của muội, kk
Nay muội bỏ lô rồi ,hôm qua mơ đánh chết rắn đẩn con 25 ,xiên vs 070 nay nó về nhưng thật sự muội k tiếc nữa ,phải thay đổi hướng đi thôi Huynh ạ.! Nay Huynh ăn to thế ,cm H và AE nhes! Muội cứ tà tà vậy đã ,k mất 10M đợt rồi vào lô thì đỡ lo hơn.

cái bàn phím tự nhiên ấn vào đâu mà viết mất hêt dấu ko biết mình dùng chuột ai biết chỉ mình với kkaa

Mai lại lượm 5c đơn của a thôi
Nay gãy 5c cũng hơi tiếc, nếu 5c nay có 0 thì a ăn 4D rồi, vì ko có càng 0 a mới loại mảng 60xx của 4D
Tiếc cho ae ghép đơn nay gãy càng
Mà từ đầu tháng 5 a ăn thông càng đơn 7 ngày rồi, nay đến ngày gãy cũng bình thường , 🤣

cái bàn phím tự nhiên ấn vào đâu mà viết mất hêt dấu ko biết mình dùng chuột ai biết chỉ mình với kkaa
Chắc bạn bấm qua chỗ tiếng anh rồi, chỗ góc phải màn hình bên dưới có chữ En bạn bấm vào rồi nhấn vào chữ VI

theo mảng cho chắc bạn
Nay càng đơn mình dính loại càng 0 ở 2 mức nên bỏ, thật ra cầu vẫn có nhưng vì cầu phụ nên mình ko ưu tiên đành loại
A tháng này mấy chốt các dàn 3d hả a, để e vào theo với ạ. Trc ko thấy a chốt dàn 64số, đọc thấy anh đăng càng, e ko hiểu giờ a chốt cả dàn thê dnayf dễ. Mong a chốt đều cho e theo với ạ.

Nay gãy 5c cũng hơi tiếc, nếu 5c nay có 0 thì a ăn 4D rồi, vì ko có càng 0 a mới loại mảng 60xx của 4D
Tiếc cho ae ghép đơn nay gãy càng
Mà từ đầu tháng 5 a ăn thông càng đơn 7 ngày rồi, nay đến ngày gãy cũng bình thường , 🤣
Cầu kèo gì rồi cũng gẫy mà a...mai lại tiếp tục thông tiếp a ạ

nhất bác
đề hnay ăn to chứ bác, bộ này bác nuôi lâu lắm rồi mà
Nay lại về đề dàn mấy số gợi ý của em , kk
còn số nào chưa về ae cứ chiến nốt
Mai chú ngắm kỹ nếu có cửa gì liên quan đến bộ kép 22 thì lên càng riêng cho anh nhé đừng loại bộ kép này nhé!