Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

nhu nay

Mong Cao thủ lên hộ dàn 4D mảng hàng ngày từ 2500 số trở xuống, vì em ghép đơn 4D càng đơn chơi hàng ngày toàn hơn 3.000 số mà hay đứt quá!
Vốn to đánh đc dàn 4D 3000s thì mình chỉ cho cách đơn giản dễ trúng
Cứ lấy dàn 3D mảng 448s ( dàn thứ 3) ghép thẳng với 6,7,8 càng đơn 4D thôi cũng dễ chén lắm
Thứ nhất 3D-448s ( ghép 64s đề) cũng thuộc dạng chắc ăn 3D ( mình đang thông từ đầu tháng 5 tới hôm nay ít nhất 3 dàn đầu)
Thứ 2: sau khi có 3D ăn rồi việc còn lại là càng 4D ăn là sẽ ăn, lấy hẳn 6-8 càng ghép đơn luôn cũng đc 448x 6 hoặc x7, x8 sẽ ra dàn 2600->3500s, tỉ lệ ăn 8c 4D của mình từ đầu tháng đang là ăn 5 gãy 3
Tính ra bạn sẽ có 5 ngày ăn 4D và 3 hôm xịt , cho là chọn mức 8 c cao nhất đi thì
5 ngày ăn lãi 5x ( 9000-3500)=27500
3 ngày xịt = 3500x3= 10500
Vẫn + 16 củ

Mình ghép mảng từ xưa tới nay mà, có dùng ghép đơn bao giờ đâu, chiều ae nên lên cho ae lấy chơi chứ mảng mình k cần lên càng đơn, đơn gãy + đề 64s gẫy vẫn ăn 3D bình thường mà
A làm thêm cái thống kê mảng cho nó rực rỡ đi a 😄

Dàn lớn là ghép mảng với 71-72s 2D
Nếu đỏ thì cũng có thể ăn thông 7x đề 1 tháng đấy nhỉ, còn đen thì vẫn có lúc phải gãy, kk
cám ơn bác rất nhiều e có tiêu chí là thà ăn ít mà dễ trúng còn hơn ăn nhiều mà khó trúng.cứ bám bác hàng ngày kiếm hộp sữa cho con hihi chúc bác ngày nào cũng liverpool như hn để mn đc hưởng lộc ạ

Xem ảnh thì góc dưới bên phải màn hình vẫn có sài unikey đang bật chế độ V ( tiếng việt) mà sao lại k gõ đc dấu?
Giờ thử cách này : tắt biểu tượng ở góc phải đó đi, kích chuột phải vào đó chọn exit
Sau đó ra ngoài màn hình desktop bật lại lên là được ( chắc chắn nó phải có icon để ngoài màn hình)

A làm thêm cái thống kê mảng cho nó rực rỡ đi a 😄
Tốn thêm thời gian lắm e ơi 🤣
Lên càng đơn : tốn 1tiếng nghỉ trưa ở cty ko đc ngủ, nghỉ
Lên dàn 2-3-4D :sớm thì từ 15h đến 18h10 cũng xong, muộn thì từ 16h đến 18h10 cũng xong ( xong theo kiểu vội vàng )
Ngày mất 3-4 tiếng làm việc của a rồi ( trốn việc công làm việc riêng) mà cũng chỉ tranh thủ lúc ko có người vào phòng thôi, có người đến lại phải tắt đi, sợ nó soi rồi mách Sếp lại mệt

dùng bàn phím ấn nâu nắm kkkaa mắt lèm nhèm rồi
Lại đang có dự thi tam thủ lô -TTĐ THÁNG 5 à, lâu lắm mình k đăng ký, hay là lần này thi thử nhỉ,tuần rồi bắt đc 2 lần BTĐ, 2 lần STĐ mà dự thi đúng thời điểm đó có phải ngon ko, kk

Tốn thêm thời gian lắm e ơi 🤣
Lên càng đơn : tốn 1tiếng nghỉ trưa ở cty ko đc ngủ, nghỉ
Lên dàn 2-3-4D :sớm thì từ 15h đến 18h10 cũng xong, muộn thì từ 16h đến 18h10 cũng xong ( xong theo kiểu vội vàng )
Ngày mất 3-4 tiếng làm việc của a rồi ( trốn việc công làm việc riêng) mà cũng chỉ tranh thủ lúc ko có người vào phòng thôi, có người đến lại phải tắt đi, sợ nó soi rồi mách Sếp lại mệt
Anh em góp tiền mua lại công ty sếp công luôn. Chuyển sếp công lên làm chủ tịch, để ko bị ai soi. Tôi xin chân bảo vệ. Cứ 6h31p mới cho ông công về. Như thế là ok mà.kk. Xong tôi thống kê luôn cho tháng ông công cứ thông full là đc.kkk

Anh em góp tiền mua lại công ty sếp công luôn. Chuyển sếp công lên làm chủ tịch, để ko bị ai soi. Tôi xin chân bảo vệ. Cứ 6h31p mới cho ông công về. Như thế là ok mà.kk. Xong tôi thống kê luôn cho tháng ông công cứ thông full là đc.kkk
Nghe có vẻ thuyết phục nhưng hơi vô lý
Rồi cái cty chủ tịch suốt ngày tính số ko lo làm việc thì trụ đc bao lâu, lại phá sản sớm,kk

Nghe có vẻ thuyết phục nhưng hơi vô lý
Rồi cái cty chủ tịch suốt ngày tính số ko lo làm việc thì trụ đc bao lâu, lại phá sản sớm,
Vợ chồng Đồng Nát trả rồi còn gì sếp. Em thâm niên điều hành tầm 50 nhân lực suốt ngày đây. Lo đc hết kk. Làm ra người em còn làm đc huống gì. Hợp lý ko các Húp full thủ kk. Nghe húp hơi mất lịch sự nhưng nó lại muốn ngày nào cũng nghe.kk

Vốn to đánh đc dàn 4D 3000s thì mình chỉ cho cách đơn giản dễ trúng
Cứ lấy dàn 3D mảng 448s ( dàn thứ 3) ghép thẳng với 6,7,8 càng đơn 4D thôi cũng dễ chén lắm
Thứ nhất 3D-448s ( ghép 64s đề) cũng thuộc dạng chắc ăn 3D ( mình đang thông từ đầu tháng 5 tới hôm nay ít nhất 3 dàn đầu)
Thứ 2: sau khi có 3D ăn rồi việc còn lại là càng 4D ăn là sẽ ăn, lấy hẳn 6-8 càng ghép đơn luôn cũng đc 448x 6 hoặc x7, x8 sẽ ra dàn 2600->3500s, tỉ lệ ăn 8c 4D của mình từ đầu tháng đang là ăn 5 gãy 3
Tính ra bạn sẽ có 5 ngày ăn 4D và 3 hôm xịt , cho là chọn mức 8 c cao nhất đi thì
5 ngày ăn lãi 5x ( 9000-3500)=27500
3 ngày xịt = 3500x3= 10500
Vẫn + 16 củ
Cảm ơn anh Success84 rất nhiều ạ! Mai em theo cách này ạ!

Nay bang ta như vậy là rr rồi!
Ae cái bang cùng BC tập trung phục kích con đề 90 trong tuần, không ra bỏ nhé
Cũng muốn phục nó lắm, nhưng theo chu kỳ ra cửa nó thì đợt này ra tốp, thì là nó nhưng mà cứ trên mười ngày mới ra tốp một lần, chỉ có tháng 3 nó ra không đúng chu kỳ ra 4 lần bác với ace cứ xem lại bình quân một tháng nó chỉ ra tối đa 3 lần , còn lại là 2 lần và thường nó ra 2 lần con đầu tốp rồi đến lượt nó ra 2 con cuối tốp, và ra con giữa tốp vì dụ như ra 2 lần gần đây nhất là con giữa tốp là 96, và 83 , nếu đúng quy luật của nó thì là khoảng thứ 4 tuần sau mới ra tốp, nhưng nó ko gì là không thể cứ đi nhẹ nhàng dần là vừa, còn giờ hiện tại tuần này tham khảo kép âm gần 20 ngày rồi chưa ra, nó cứ 15 ngày là ra hoặc vượt ít ngày,ae để ý và tham khảo nuôi