Tâm sự - Tài chính còn mỗi 1m mong cắc cao nhân chỉ em 1 đường cầu chơi với ạ. Em xin cảm ơn ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tài chính còn mỗi 1m mong cắc cao nhân chỉ em 1 đường cầu chơi với ạ. Em xin cảm ơn ạ

@Truong21c thế phải chia vốn ra chơi đc tầm 10 ngày, Vốn ít đi cơ bản lô với đề thôi a. Sau to dần mới đi thêm 3D chứ 3-4D nặng vốn đi luôn 1m là oẳng. Cao thủ chốt lô với đề 64s ổn có CT Khai89, CT Thaydo, CT DongPham. A xen nghiên cứu theo nhé. Xem Bản tin CT để biết phong độ ai như nào nha

@Truong21c thế phải chia vốn ra chơi đc tầm 10 ngày, Vốn ít đi cơ bản lô với đề thôi a. Sau to dần mới đi thêm 3D chứ 3-4D nặng vốn đi luôn 1m là oẳng. Cao thủ chốt lô với đề 64s ổn có CT Khai89, CT Thaydo, CT DongPham. A xen nghiên cứu theo nhé. Xem Bản tin CT để biết phong độ ai như nào nha
Vâng em cảm ơn chị Tiểu Mây ạ

Tài chính còn mỗi 1m mong các cao nhân chỉ giúp em đường cầu về bờ với ???

em xin chân thành cảm ơn ạ
bee3
Lấy 900k làm 1 bữa lẩu hay nướng ăn no nê
100k còn lại bốc 1 con 4 càng
=>>> 1 là về bờ lại no nê, 2 là chưa về những vẫn no nê còn hơn là vừa ngoài đảo mà đói nhé a e

bee3
=>>> 1 là về bờ lại no nê, 2 là chưa về những vẫn no nê còn hơn là vừa ngoài đảo mà đói nhé a e
Em Còn mỗi 1m quất nốt tối nay

Tài chính còn mỗi 1m mong các cao nhân chỉ giúp em đường cầu về bờ với ???

em xin chân thành cảm ơn ạ
@Truong21c .
Cao nhân nào thì với những con số . Đều rất khó chính xác em ạ. Em vào bắt chốt tập đoàn . Tìm Đến bài viết của anh. Có cái hình xanh dương đậm đó.
Vui vẻ chơi dàn 3D đề đuôi miền bắc : 135s. . . Anh quên chưa nói rõ. : Em chia vốn ra chỉ đánh 1k /1 số thôi. Quý em Thì anh mới nói. Còn đã lâu lắm rồi anh không chốt số. Thánh 9 này anh sẽ chốt hết tháng.
Đừng chão tiền. Bảo toàn vốn 1 triệu đã.
Muốn chão thì sau khỏe vốn hãy chão.
Vốn của em mà chỉ có 1 triệu.... Không chơi dàn 2D em nhé.
Chúc em luôn luôn gặp nhiều may mắn.
@Truong21c

Sửa lần cuối:
@Truong21c .
Cao nhân nào thì với những con số . Đều rất khó chính xác em ạ. Em vào bắt chốt tập đoàn . Tìm Đến bài viết của anh. Có cái hình xanh dương đậm đó.
Vui vẻ chơi dàn 3D đề đuôi miền bắc : 135s.
3D 135s an toàn k
ít số quá

bee3
Bác này nói chuẩn nè ???

T húp đc 2 cái sảnh r chiều nay â.xám đc 7 8 cái j đó
@Truong21c .
Vui vẻ chơi dàn 3D đề đuôi miền bắc : 135s. . . Anh quên chưa nói rõ. : Em chia vốn ra chỉ đánh 1k /1 số thôi. Quý em Thì anh mới nói. Còn đã lâu lắm rồi anh không chốt số. Thánh 9 này anh sẽ chốt hết tháng.
@Truong21c
135s nuôi tuần à a

Mình cs với bạn cách chơi mình đang chơi và đang thành công ở bộ môn 27bet (1.5p cho nhanh). Quan trọng nhất là bạn phải kiên nhẫn. Bạn kiếm 1 dàn 6x (mình đang chơi dàn 65s) của 1 ct bất kì. Bạn ngồi rình (cả đề đầu, đề đuôi và giải nhất) khi dàn đó xịt 2 tay liền thì vào tiền. Chão 3 tay (mình thấy an toàn nhất là 4 tay). Về cơ bản rất ít khi dàn 6x xịt thông 5-6 tay liền. Chúc bạn thành công.

T húp đc 2 cái sảnh r chiều nay â.xám đc 7 8 cái j đó

135s nuôi tuần à a
Không nuôi em ạ. Người ta chỉ còn vốn 1 triệu. Nuôi gì đây.
Ngày nào lấy số tại bắt chốt tập đoàn. Để chơi hôm đó. Nhớ phải dự phòng chia vồn cho 7 tay. Vì số má khó nói trước lắm.

Mình cs với bạn cách chơi mình đang chơi và đang thành công ở bộ môn 27bet (1.5p cho nhanh). Quan trọng nhất là bạn phải kiên nhẫn. Bạn kiếm 1 dàn 6x (mình đang chơi dàn 65s) của 1 ct bất kì. Bạn ngồi rình (cả đề đầu, đề đuôi và giải nhất) khi dàn đó xịt 2 tay liền thì vào tiền. Chão 3 tay (mình thấy an toàn nhất là 4 tay). Về cơ bản rất ít khi dàn 6x xịt thông 5-6 tay liền. Chúc bạn thành công.
Rất ít 4 tay. Ít nhưng vẫn có
Đúng không em.?,
Người ae kia vốn em nó bảo chỉ còn 1 triệu.
Tìm cách. Giúp em nó. Đừng bảo nó vào lotobet.

Rất ít 4 tay. Ít nhưng vẫn có
Đúng không em.?,
Người ae kia vốn em nó bảo chỉ còn 1 triệu.
Tìm cách. Giúp em nó. Đừng bảo nó vào lotobet.
Ko có gì là chắc chắn cả. E vốn lúc đầu chưa đến 1tr. Chão 1-2-6 để tay sau giữ vốn tay trước chứ k ham tay nào ăn cũng lãi. Giờ lên đc kha khá rồi. Còn muốn ko có mạo hiểm mà có lãi hàng tháng thì Cu đóng cửa lâu rồi a. Cách này e đã thành công nên cs. Còn chơi hay ko thì tùy ae thôi.

Ko có gì là chắc chắn cả. E vốn lúc đầu chưa đến 1tr. Chão 1-2-6 để tay sau giữ vốn tay trước chứ k ham tay nào ăn cũng lãi. Giờ lên đc kha khá rồi. Còn muốn ko có mạo hiểm mà có lãi hàng tháng thì Cu đóng cửa lâu rồi a. Cách này e đã thành công nên cs. Còn chơi hay ko thì tùy ae thôi.
Chúc mừng em. Anh cũng ước gì được như em. Vì anh cũng chưa rành món này.
Chúc em luôn may mắn.

bee3
Ý hay này ae

Em Còn mỗi 1m quất nốt tối nay
Gửi người ae ( vốn 1m ) , vốn 1m kiếm lãi 300k/1 ngày , bạn thấy có OK không , nếu như bạn nghĩ 300k là quá ít so với vốn đầu tư ""1m"" thì thì mình không dám nói luyên thuyên nữa , nếu nhu bạn ưng cái bụng thì mình sẽ đưa ra pp chơi ntn , chơi 4cham cứng =64s x10k/1s , số tiền còn lại đi 3dx1s , bạn sẽ kiếm đc lãi 300k/s, Vốn 1m