Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 286 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
OK bác, từ kinh nghiệm hôm qua bác nói và cú sảy chân hôm mở bát em cũng phải điều chỉnh lại dàn trong những ngày tới,
Để ít nhất thu hồi được vốn và k để bị trắng bảng được.
Còn hôm nào phong độ cao hoặc chốt tốt mình có thể Húp 2-4 dàn là chuyện bình thường.
Cảm ơn bác vì những chia sẻ rất có ích cho AE trong TOP cũng như diễn đàn.
Trân trọng.
Ok ae nhé. Ae ta cứ ngày càng tốt lên, cùng nhau kiếm tiền hàng tháng là rất rất mừng♥️

Bạn có phương pháp nào 1,5phút xác suất khoảng 70% chỉ giúp mình với, nghiên cứu mãi mà chưa tìm ra quy luật hiệu quả.
Xsmb ngày 24h 1 chuyến mà Mk còn lòi mắt ra chứ 1.5p mk chịu ae ơi?
Mà ae vẫn chơi Bet à. Chưa sợ nó à? Ae diễn đàn từ giã hết rồi. Buồn lắm

Dạ đúng bác ah.
Em quan tâm đến cái tỉ suất lợi nhuận đó ạ.
Còn anh em nào mà chơi dàn 64S của các CT thì phải có chỉ tiêu.
Ví dụ như trước kia em chơi em chọn ra 3 CT sau đó đặt chỉ tiêu khi bù trừ ăn và gãy là +3.
Như tháng này : CT Khải 89, Sài Gòn, Thầy Đồ đều đang là +2 sau 2 ngày đầu tháng rồi.
Tối nay mà cả 3 cao thủ đều nổ nữa là đều +3 thì sẽ dừng lại vì đạt chỉ tiêu của cả tháng rồi.
Còn nếu CT tối nay mà bị gãy thì tổng sẽ là về 0 ( Vì dàn 64S Ăn 2 gãy 1 là hòa ) Thì lại vào tiếp cho đến khi nào dương 3 thì dừng.
Ta thử tính vào 15k/ số dàn 64 Số, Nếu như +1 thì là được 525K
Một cao thủ đạt chỉ tiêu thì là được : 525Kx3 = 1575 K
Cả 3 cao thủ đạt chỉ tiêu thì ta được lương tháng : 1575x3 = 4725 K.
15K/ số /ngày chơi 3 dàn 64S : Ta phải đầu tư : 64x15x3 =2.880 K
Trong khi đó dàn 5X số : mỗi dàn ta chỉ đi 5K : Tổng đầu tư hết khoảng 1.160K

Như vậy tổng vốn/ ngày theo PP mới thấp hơn mà tỉ suất lợi nhuận có thể tốt hơn nếu cứ đều đều như các tháng trước.
Nên em đổi sang PP mới đánh 4 dàn 5X như của bác chủ top @VBOYCX98 .
Cảm ơn bác đã có những PP rât hay để anh em tham khảo và học hỏi thêm.
Trân trọng.
Bác tính toán ác thật đấy cảm ơn bác đã chia sẻ

Ok ae nhé. Ae ta cứ ngày càng tốt lên, cùng nhau kiếm tiền hàng tháng là rất rất mừng♥
Chúc bác mèo sang tháng phong độ thật đỉnh nhé, bác cứ lên dàn cho ae làm sao hàng ngày ăn 3/4 là tươi. Bác nghiên cứu thêm nếu ăn 2/4 thì hoà vốn cho mọi ae thì tốt, ngu kiến của em có gì bác thông cảm nhé ty<3

Xsmb ngày 24h 1 chuyến mà Mk còn lòi mắt ra chứ 1.5p mk chịu ae ơi?
Mà ae vẫn chơi Bet à. Chưa sợ nó à? Ae diễn đàn từ giã hết rồi. Buồn lắm
Nói thật với mn tôi cũng đã từng vào bet có lúc buổi sáng đi 20m rồi ngồi tiếc ko biết bjo mới gỡ lại đc nên giờ cạch cứ 4 dàn ổn của ct mà chiến thôi mưa dầm thấm lâu ko vội đc . Chúc ct và mn luôn sk may mắn rực rỡ cùng nhau đi lên từ từ thôi ! Thân ái !!!

Cơ mà sao anh gì kia lại nghĩ chơi 3 dàn của 3 ct mà đi đều nhỉ. Vì TB tháng ăn ổn định là 18-22/30. Vậy các ct pại ăn tầm 15 ngày thì mới có lãi ổn khi chơi 3 dàn. Đó là chưa kể TH gãy 3 và gãy 2 nhiều cùng 1 ngày thì toang quá☘
Có xiên chưa bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.