Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
ý tưởng bro hay đấy. trước mình cũng nghĩ ra mà vì ku nó cho có 65s nên k chơi. lấy 3 dàn 36s của 3ct cũng ổn kk. k thì tự bắt. tks bro 1pp mới
Ae bắt tốt có thể chơi nhiều dàn thoải mái ae ạ
Ku cho max cược là 65s có sao đâu, ae lập thêm 1 cái tài khoản nữa thì ae muốn chơi dăm bảy cái dàn 65s cũng được luôn ý
Chúc ae tham khảo, may mắn, vui vẻ nha

Đây là chương trình đề đuôi giải đặc biệt mình chơi tháng 7 nha ae
mk đang đi mức 15k/s, tháng vừa rồi mk lãi khoảng 20 củ
Nhưng mk đang muốn hướng tới đại đa số ae, đặc biệt biệt với những ae vốn nhỏ, tài chính dưới 1 triệu/ngày
Nên mk thống kê sẽ để mức 5k/s để tiện ae theo dõi hàng ngày nha

View attachment 136381
Tnay cũg phải phụ thuộc vào dàn ăn đều nữa b ạ chứ gãy nhiều vẫn toang

Ku cho max cược là 65s có sao đâu, ae lập thêm 1 cái tài khoản nữa thì ae muốn chơi dăm bảy cái dàn 65s cũng được luôn ý
Bạn cho hỏi lập 1 tk nữa thì một bên đi 2 dàn và 1 bên đi 1 dàn à? Mình mới tập nên nhớ Bạn chỉ giúp hơn. Xin chân thành cảm ơn Bạn

Bắt buộc phải có thêm tài khoản nữa mới chơi cược đủ 3 dàn đúng ko bạn

Tnay cũg phải phụ thuộc vào dàn ăn đều nữa b ạ chứ gãy nhiều vẫn toang
Đúng rồi b, ăn đều thì đề hay lô đều hái ra tiền
Nhưng số học nó là vậy, các Cao thủ, Chủ tịch chốt 64s vẫn có dây đen gãy thông 5-7 ngày, dàn 3 càng đề gãy thông 10 ngày, dàn 3 càng lô gãy thông hơn 10 ngày. Vậy nên cá nhân mk chỉ biết cố gắng hết sức thôi. Húp nhiều hay ít là trời cho mà. Mong chương trình này với Vốn ít mong Húp nhiều sẽ phần nào giúp được các ae vốn nhỏ. Chúc b tham khảo may mắn, vui vẻ nha

Bắt buộc phải có thêm tài khoản nữa mới chơi cược đủ 3 dàn đúng ko bạn
Đúng rồi nhé ae
Chỉ cần 2 tài khoản là ok rồi
Chắc ae đã chơi trang thì k ngại vấn đề lập thêm tài khoản ý chứ
Cá nhân mk đang chơi 3,4 cài tài khoản cơ
Chúc ae tham khảo may mắn rực rỡ nha

Đúng rồi nhé ae
Chỉ cần 2 tài khoản là ok rồi
Chắc ae đã chơi trang thì k ngại vấn đề lập thêm tài khoản ý chứ
Cá nhân mk đang chơi 3,4 cài tài khoản cơ
Chúc ae tham khảo may mắn rực rỡ nha
Oke bạn mình cám ơn, mai bạn chốt số tầm mấy giờ thế bạn để mình tiện theo dõi

Bạn cho hỏi lập 1 tk nữa thì một bên đi 2 dàn và 1 bên đi 1 dàn à? Mình mới tập nên nhớ Bạn chỉ giúp hơn. Xin chân thành cảm ơn Bạn
Ok ae, ae có thắc mắc cứ hỏi thoải mái nhé, mk sẽ cố gắng giải đáp mọi thắc mắc từ ae
mk phân tích cụ thể cho ae hiểu nha, giải đặc biệt gồm 100s. mà Ku cho cược max là 65s. Ae k cần lo lắng, chỉ cần 2 tài khoản là có thể cược tất cả mọi thứ trên đời. Mỗi tài khoản ae chia mỗi dàn ra 2 phần, từ số 01 đến số 50, phần 2 từ số 51 đến số 99. vì trong 3 dàn sẽ có số trùng nhau, nên dù có 3 , 5 , hay 7 dàn thì MAX Ping tối đa vẫn là 100s thôi. Ae có hiểu ý mk không thương <3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.