Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 326 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Từ nay cố gắng dần dần e à
Mà nay CT Nqđ húp rồi, thấy người ae kia bỏ cuộc ngày hôm nay. Thấy buồn cho ae đấy thật. Chão 6 ngày?
?cs nhiều cái khó lường, khó đoán anh nhỉ. Bỏ đã đen r h nó về nữa chắc điên đầu mất? vẫn ủng hộ a đường dài.? trên sự kiếm tiền là vui vẻ, thoải mái mỗi ngày

?cs nhiều cái khó lường, khó đoán anh nhỉ. Bỏ đã đen r h nó về nữa chắc điên đầu mất? vẫn ủng hộ a đường dài.? trên sự kiếm tiền là vui vẻ, thoải mái mỗi ngày
Cảm ơn e nhé
Vẫn cứ là kiên trì, tự tin, chiến thắngs-***s-***s-***s-***

Từ nay cố gắng dần dần e à
Mà nay CT Nqđ húp rồi, thấy người ae kia bỏ cuộc ngày hôm nay. Thấy buồn cho ae đấy thật. Chão 6 ngày?
Buồn quá bác ơi nay em bám bác saigon. 6h10 mới nạp tiền chơi

Buồn quá bác ơi nay em bám bác saigon. 6h10 mới nạp tiền chơi
Ae mà theo đều thì cũng dương kha khá rồi mà phải không
Dàn bác SG hay bị yếu nếu bệt tổng
À mà càng 3D dạo này ảo thế, bệt 7 liên tục vậy

Ae mà theo đều thì cũng dương kha khá rồi mà phải không
Dàn bác SG hay bị yếu nếu bệt tổng
À mà càng 3D dạo này ảo thế, bệt 7 liên tục vậy
Đúng r bác nên e toàn vào 2D. Bác saigon hay loại càng và tổng hôm trc và bóng dương càng hôm trc. Và hay loại càng 0.
Qua tổng 1 nên ae loại tổng 6 nhiều

Đúng r bác nên e toàn vào 2D. Bác saigon hay loại càng và tổng hôm trc và bóng dương càng hôm trc. Và hay loại càng 0.
Qua tổng 1 nên ae loại tổng 6 nhiều
Ae nào vốn căng nuôi dàn 10s bệt tổng thì tháng nào cũng Húp kkk
Mà thôi hãi nuôi hãi chão lắm rồi, ngày trước mk dính 1 dây nuôi dàn 10s của CT NQD gãy thông đúng 2 tháng. Sau đợt đấy chừa

Ae nào vốn căng nuôi dàn 10s bệt tổng thì tháng nào cũng Húp kkk
Mà thôi hãi nuôi hãi chão lắm rồi, ngày trước mk dính 1 dây nuôi dàn 10s của CT NQD gãy thông đúng 2 tháng. Sau đợt đấy chừa
Có khi giờ loại các con chủ tịch đánh thì lại ăn cũng nên. Chơi dàn 36s còn lại ?

Từ cuối tháng trước đến tháng này nếu đánh ngược hết 14 cao thủ, chủ tịch => Lãi 100%
Chỉ cần đi đều => Lãi 100%
Ảo quá mà
Từ đầu tháng đến giờ chỉ có 3,4 CT đang có lãi nhẹ ở đề dàn 64s
Còn lại 1 số ít là hòa, đa phần còn lại là âm và âm Nặng

Mặc dù có hòa hay âm thì nhất quyết vẫn phải đều tay nha các ae. Còn vốn còn cơ hội
146350

Mặc dù có hòa hay âm thì nhất quyết vẫn phải đều tay nha các ae. Còn vốn còn cơ hội
View attachment 146350
CHơi ngược lại 36s đánh 30k 64s đánh 10k
Mong là sau cơn lao đao chục ngày đầu tháng, sau đó các Cao thủ, chủ tịch sẽ may mắn và rực rỡ hơn. Vì đâu đó có rất rất nhiều hàng trăm hàng nghìn ae diễn đàn đang theo họ mỗi ngày

Mong là sau cơn lao đao chục ngày đầu tháng, sau đó các Cao thủ, chủ tịch sẽ may mắn và rực rỡ hơn. Vì đâu đó có rất rất nhiều hàng trăm hàng nghìn ae diễn đàn đang theo họ mỗi ngày
gio cung k theo ct nào tự hạ 50s chơi moi ngay đang tinh them món lo trượt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.