Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 339 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Tôi trân trọng bạn "đọc hiểu" bạn chuyên ngành toán tin phải không. nếu đúng ta hợp tác bản thân tôi rất rất cần. một bạn giỏi về "ứng dụng excel.
Em cũng dùng excel cũng nhiều. Ko biết pp của bác cần xử lý excel mức độ như nào ? Em có thể giúp đc gì cho bác ko ạ. Có cần phải lập trình macro ko, thì em cũng biết làm mấy cái đó

100s thì chỉ có 64s đi 1k 36s đi 3k kk
Bạn có hướng đi tốt song tôi chỉ góp thêm một ý nhỏ, dạo này đồng quay càng "ảo" và nó còn bẻ gẫy tất cả các cầu kèo của các cao thủ trên diễn đàn.
Bởi một lý do "đây là điều = duy ý trí", vì đối với đội ngũ (CBCNVC) trong ngành SS nói chung bị "Mất việc" nhưng vẫn phải trả lương..... cộng với MN, MT... còn giãn cách dài dài ....nên MB buộc phải chi viện "trả lương" vậy "lương" lấy ở đâu... AE.. mình tự tét.
Cám ơn AE cảm nhận chút thôi...

Cảm ơn bác, cháu xin nhường phần excell cho anh mickynova, chuyên ngành của cháu đi sâu vào chứng minh những thuật toán để ứng dụng hơn là tin học văn phòng. Xin tiếp thu dần những kiến thức bác chia sẻ, trước hết là cách quy định và tìm ra chiều chạy, cách thêm bớt số vào khung của ct 3 giải
A ..đây rồi CM các thuật toán chính là bạn, bạn đi sâu chút sẽ giúp được cho chính bạn và nhiều người mà. Nó được sinh ra trong chính chuyên ngành đó đó..

Đúng là diễn đàn giải mã số học, chơi số ko còn là đỏ đen mà giờ đã thành sự đầu tư, phân tích, tìm hiểu, áp dụng các thuật toán để đưa ra các con số phù hợp, thật sự nể phục các CT ở đây khi có sự hiểu biết, nghiên cứu kĩ lưỡng đến như vậy, bản thân e đọc mãi còn chưa hiểu được, chúc các CT thành công,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.