Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 79 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Bác ơi gthk thêm cho em là có TH ăn 2 dàn gãy 1 dàn k ạ
MK giải thích bên trên rồi mà
Bác vẫn chưa hiểu đoạn nào thế
Hiện tại Chương trình đang chỉ có 1 là Húp FULL, 2 là Húp 1. Nhưng sắp tới mk sẽ phát triển chương trình lên, sẽ có Húp 2 nha ae
Em còn ít tuổi mà ham học hỏi
A đánh giá cao e đấy, chúc e thành công trong cuộc sống nhé

Phương pháp của chủ top rất hay. Tuy nhiên cần gì phải đánh rồm rà vậy nhỉ , ae Cứ lấy số trùng của 3 dàn đánh 10₫ thay vì đánh 3 dàn 5đ. Sẽ ít tốn kém hơn không. Đánh thêm 100 số làm gì cho ngày nào cũng lỗ thêm 5 nghìn đồng vậy nhỉ ?
Người ae vẫn chưa hiểu cách chơi của bác VBOY rồi. Số thì giống nhau, nhưng phương pháp khác nhau nhé bạn. Phương pháp này giảm thiểu lỗ khi trượt dàn chủ lực, việc này giúp bảo toàn vốn và chơi dài hơi. Đến lúc dây đỏ ăn thông 3 dàn liên tục 1 tuần chẳng hạn, thì lúc đó sẽ rất ấm đấy ạ. Còn nếu cứ vã 25 số, đến lúc vào dây đỏ thì lại cụt vốn rồi thì còn ăn gì nữa ae nhỉ?

Người ae vẫn chưa hiểu cách chơi của bác VBOY rồi. Số thì giống nhau, nhưng phương pháp khác nhau nhé bạn. Phương pháp này giảm thiểu lỗ khi trượt dàn chủ lực, việc này giúp bảo toàn vốn và chơi dài hơi. Đến lúc dây đỏ ăn thông 3 dàn liên tục 1 tuần chẳng hạn, thì lúc đó sẽ rất ấm đấy ạ. Còn nếu cứ vã 25 số, đến lúc vào dây đỏ thì lại cụt vốn rồi thì còn ăn gì nữa ae nhỉ?
Bác đã hiểu rồi đó

Pp của tôi đã nói rồi đấy. Trong 1 ngày có 14 cao thủ chốt số, thì có ít nhất sẽ có 6 cao thủ trúng, ko thì 10 hoặc nhiều hơn nữa. Hàng ngày tôi sẽ loại đi tầm 20s do t tự bắt, sau đó t sẽ ghép chéo với dàn các cao thủ, rồi tổng hợp lại. Sẽ ra dàn đánh hôm đó. Cách chơi của t đến thời điểm hiện tại tương đối hiệu quả, và t vẫn trung thành với cách đó, chỉ khi nào mà trong 1 ngày cả 14 cao thủ cùng tạch, 13 cao thủ tạch, nhưng tôi nghĩ ko bao giờ có chuyện đó. Đó là cách chơi của và pp của tôi. CŨNG KO CÓ GÌ PHẢI GIẤU DIẾM CẢ, AE VÀO TRONG ĐÂY ĐỀU HOÀN CẢNH GIỐNG NHAU, T CHIA SẺ VÌ CÁI TÂM CỦA TÔI, VÌ BẬN NÊN T KO CÓ THỜI GIAN LẬP TOPIC ĐỂ ĐÀM ĐẠO CÙNG AE CHỨ 1 KHI T ĐÃ LẬP TOPIC T SẺ CHIA SẺ TỪ A->Z, AI VÀO ĐÂY HOÀN CẢNH CŨNG GIỐNG NHAU CẢ THÔI, QUAN TRỌNG MÌNH SỐNG BẰNG CÁI TÂM THÌ CON CÁI MÌNH VỢ CON MÌNH GIA ĐÌNH MÌNH LUÔN ĐC HẠNH PHÚC VÀ MAY MẮN.. THÂN!!!
Ghép chéo la s b. Em chưa hiểu lắm

Cái ae ta hướng tới không phải là các con số, mà chính là đồng lãi tối ưu mà cuối tháng chúng ta nhận về
Mk chân thành cảm ơn các ae ở đây đã luôn đồng hành, tin tưởng và yêu quý mk suốt thời gian vừa qua

Sửa lần cuối:
Ngày 11-8 thực tế chúng ta có thể rút gọn quánh cho mau lẹ đỡ nhức đầu mà vốn bõ ra chỉ 1/3 so vs chương trình . Thì sẽ đúng vs tiu chí "vốn ít" ct chưa tính đến nước đó sao ?

Cái ae ta hướng tới không phải là các con số, mà chính là đồng lãi tối ưu mà cuối tháng chúng ta nhận về
Mk chân thành cảm ơn các ae ở đây đã luôn đồng hành, tin tưởng và yêu quý mk suốt thời gian vừa qua
Ct nghĩ sao khi rút gọn như hôm qua mà vốn ít lỗ lại ít hơn 5 nghìn đồng ? Vậy như nào là đồng lãi tối ưu ct nhỉ ?

Bác lại nhầm rồi. Vả 25s thì lỗ 250k. Trượt 25s đồng nghĩa bạn húp dc 1 dàn. Vẫn lỗ 250k đấy thôi

Ct nghĩ sao khi rút gọn như hôm qua mà vốn ít lỗ lại ít hơn 5 nghìn đồng ? Vậy như nào là đồng lãi tối ưu ct nhỉ ?
Một vấn đề nữa là 1 số ae nghĩ sao k lấy dàn trùng đánh X lên, còn phần còn lại thì đánh nhỏ. Ae hỏi hay lắm, nhưng thực chất đa phần ae chỉ nhìn vào bề nổi, vào phần ăn sổi từng ngày. Đã ae nào ở đây soi kĩ bảng tháng 7 chưa? Có ae nào từng thắc mắc tại sao dàn 1, dàn 2 lại ăn ít hơn dàn 3 chưa??? Đấy là chiều sâu của chương trình, chúng ta k thể cứ mãi mù quáng đánh tới chết 1 phương pháp mà nó không hiệu quả, để tách riêng 3 dàn là tiện cho việc đo lường, tính toán, cân nhắc và có phương pháp kịp thời xử lý khi 1 trong 3 dàn nào gãy quá nhiều. Các ae nào trong đây đã và đang làm kinh doanh chắc hiểu rất rõ về tầm quan trọng của “Đo lường” phải không ạ
Còn vấn đề tại sao 3 dàn lại 100s? mk xin cụ tỷ để ae cùng thảo luận nha. Nếu mk chỉ chơi 1 dàn 64s như các cáo thủ chủ tịch thì việc thêm 36 số còn lại để đánh cho đủ 100s thì là chuyện bất khả thi vì nó sẽ luôn “ Lỗ “. Nhưng mk đang lên 3 Dàn, tức ae cần hiểu 3 dàn đã và đang đủ để gồng gánh cho nhau hiệu quả như thế nào. Đây là phương châm mà từ đầu mk đã nói với ae là thà chịu ăn ít đi còn hơn mất trắng là ở chỗ đó. Ví dụ đơn giản như hôm đề về 17-71, chắc ae ai cũng biết đa số tất cả các dàn ở điễn đàn hôm đó đều sập cả phải không, 14 cao thủ chủ tịch thì sập tới 9-10 người. Ae phải biết số quay rất khó lường, ae đã đen ae có đánh 99 số vấn trượt!!!
Bác đọc kĩ lại một chút là sẽ hiểu
Cảm ơn bác và bác @trinhphond đêm hôm qua đã thảo luận, giao lưu rất văn minh, mk đánh giá cao điều đó. Bác cũng là 1 cao thủ Lô khung, chúc bác nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và thành công nha

Bác chì cho minh cách ghép sô đuoc ko vây.minh có câu lên khoang 72 sô tháng truoc 2.3 lân
Bác quả là biết nắm bắt cơ hội đó, dàn chất lượng như vậy nếu tháng trượt 2,3 lần thì rất ngon đó
Bác chỉ cần đọc lại kĩ 1 chút là hiểu điều mà các ae đang bàn luận và sẽ tìm được lỗi đi riêng cho mk đó
Chúc mừng bác

bạn lại k hiểu bản chất r.đánh dàn trùng x2 ngang đánh 3 dàn. khác mỗi tâm lý thôi.ngày nào cũng trúng 1 dàn thì lỗ như nhau. ngẫm kĩ vào

Em rất vui vì mn cùng chia sẻ bàn luận. Nhưng chúng ta cũng k nên chỉ nhìn vào 1 ngày mà đánh giá cả quá trình 1 tháng. Có thể nhìn 1 ngày thì nó là đỡ lỗ hơn. Nhưng bác ct cũng chứng minh là bác ý không bắt 25s rồi thêm nếm. Với lại trong quá trình còn cái tinh tuý hơn là cách 3 dàn bổ trỡ cho nhau những lúc dây đen, và điều hơn cả là cuối tháng có lãi ạ. Cta cùng chờ đợi vào cuối tháng có lẽ mọi chuyện sẽ vọc vạch hơn☘️.

Như theo mình hiểu thì cao thủ sẽ lên 3 dàn A,B,C TB tầm 7x đến 8x sô mỗi dàn. Và ghép lấy trùng A&B,A&C, B&C sẽ được 3 dàn để e đánh như mọi ngày. Với cách này thì t xin cam kết là chỉ có 2 TH, 1 là húp tất, 2 là tạch 2 húp 1. Với cách này thì t nghĩ nên đánh dàn rút gọn sẽ kinh tế hơn. Còn về TH húp 2 tạch 1 sẽ ko có nhé. Đúng như những gì t thử lúc sáng

Như theo mình hiểu thì cao thủ sẽ lên 3 dàn A,B,C TB tầm 7x đến 8x sô mỗi dàn. Và ghép lấy trùng A&B,A&C, B&C sẽ được 3 dàn để e đánh như mọi ngày. Với cách này thì t xin cam kết là chỉ có 2 TH, 1 là húp tất, 2 là tạch 2 húp 1. Với cách này thì t nghĩ nên đánh dàn rút gọn sẽ kinh tế hơn. Còn về TH húp 2 tạch 1 sẽ ko có nhé. Đúng như những gì t thử lúc sáng
MK giải thích bên trên rồi mà
Bác vẫn chưa hiểu đoạn nào thế
Hiện tại Chương trình đang chỉ có 1 là Húp FULL, 2 là Húp 1. Nhưng sắp tới mk sẽ phát triển chương trình lên, sẽ có Húp 2 nha ae
Cảm ơn bác đã tích cực thảo luận cùng ae
Mk cx nói và phân tích chương trình thời gian qua rồi
Sắp tới mk sẽ phát triển chương trình lên, nó sẽ k đơn thuần là ghép dàn để được 3 dàn nữa
Chúc bác nhiều may mắn và thành công
À thấy bác bảo bác tự chơi cuối tháng cũng có lời lãi, thì mk nghĩ bác bỏ mỗi ngày 5-7p thời gian lên dàn cho ae tham khảo, vì mk cx chơi nữa mà, nên chỉ việc copy cái mk chơi và đưa lên cho ae thôi phải k ạ

Cảm ơn bác đã tích cực thảo luận cùng ae
Mk cx nói và phân tích chương trình thời gian qua rồi
Sắp tới mk sẽ phát triển chương trình lên, nó sẽ k đơn thuần là ghép dàn để được 3 dàn nữa
Chúc bác nhiều may mắn và thành công
À thấy bác bảo bác tự chơi cuối tháng cũng có lời lãi, thì mk nghĩ bác bỏ mỗi ngày 5-7p thời gian lên dàn cho ae tham khảo, vì mk cx chơi nữa mà, nên chỉ việc copy cái mk chơi và đưa lên cho ae thôi phải k ạ
Rất có tâm và có tầm. Mong bác sẽ ko hiểu nhầm gì ý của em. Thân ái bác. chúc bác giữ sức khỏe và nhiều thành công

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.