Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
quan trong là bạn phải lên số sớm chút và phải lên đều anh em mới theo được. mà chơi 3 dàn 1 tài khoản không được ah bạn ơi

Ng ae lên như thế lại phải chép lại ae làm sao để ae copy được luôn k nhỉ
Từ nay mk sẽ lên dàn đều đều mỗi ngày tại bát chốt tập đoàn, sau đó sẽ gửi link lên đây, ae bấm vào và COPY thôi
Chúc ae tham khảo may mắn, vui vẻ nha

quan trong là bạn phải lên số sớm chút và phải lên đều anh em mới theo được. mà chơi 3 dàn 1 tài khoản không được ah bạn ơi
mk sẽ lên dàn trước 17h30 mỗi ngày nha ae
Ae bấm về trang 1 sẽ thấy mk có chia sẻ cách cược 3 dàn rồi đó
chúc ae tham khảo may mắn, vui vẻ nha

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Topic mk mới lập đầu tháng 7, cũng thu hút gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1 nghìn lượt bình luận. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???
View attachment 136403
Chơi như nào vào tiền da sao. Mong bác chia sẻ sâu hơn chút ạ

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Topic mk mới lập đầu tháng 7, cũng thu hút gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1 nghìn lượt bình luận. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???
View attachment 136403
Cảm ơn bác

Đây là bác tự bắt hay theo 3 dàn của 3 chủ tịch ạ

Ae vào đều tiền cả 3 dàn, ăn Húp gãy như nào, lãi lỗ khi Húp 1 nháy, 3 nháy là bao nhiêu mk thể hiện rõ ở Bảng rồi ae nha. Ae quay về trang 1 đọc kĩ chút là hiểu hết nhé
Vâng e cảm ơn đã hiểu chỉ đợi bác chốt là vận dụng thôi.. pp của bác vốn ko cần nhiều lên phù hợp với những người vốn nhỏ. E sẽ chơi thêm pp của bác kiếm gạo qua đại dịch này ☺️☺️☺️☺️

Vâng e cảm ơn đã hiểu chỉ đợi bác chốt là vận dụng thôi.. pp của bác vốn ko cần nhiều lên phù hợp với những người vốn nhỏ. E sẽ chơi thêm pp của bác kiếm gạo qua đại dịch này ☺☺☺☺
Ok người ae nhé
Ae cứ nhẹ nhàng đưa hàng vào lỗ thôi nha ae, cuối tháng thêm chút tiền cafe bia ôm là ok kkk
Chúc ae may mắn và rực rỡ

3 dan cua chu top hon 65 so thi ku cuoc lam sao dc nhi.nay thi choi hai tk

Chuc chu top dua dc nhieu ae vao bo
giúp ae thêm mớ rau, gói mì tôm chứ mk k dám chèo lái ae vào bờ đâu
Sóng đánh tụt quần chết
Diễn đàn đang có 14 cao thủ, chủ tịch đương nhiệm mới đủ khả năng chèo lái ae nơi sóng to gió lớn ý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.