Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
giúp ae thêm mớ rau, gói mì tôm chứ mk k dám chèo lái ae vào bờ đâu
Sóng đánh tụt quần chết
Diễn đàn đang có 14 cao thủ, chủ tịch đương nhiệm mới đủ khả năng chèo lái ae nơi sóng to gió lớn ý
Hihi bác cứ mạnh dạn lên

Ae trước giờ đang chơi môn gì chủ đạo vậy, có theo các cao thủ, chủ tịch ở các bát chốt không ae
Có ổn định hàng tháng k thế ae
E mới vào diễn đàn trước ở ngoài chơi Linh tinh hiện giờ đang có một món tiết kiệm gần 500tr. E đang Theo pp của bác saigon99 từ đầu tháng.nhung e chỉ chơi 64s với càng. Vào đây mới biết biển rộng chừng nào.☺️☺️☺️

E mới vào diễn đàn trước ở ngoài chơi Linh tinh hiện giờ đang có một món tiết kiệm gần 500tr. E đang Theo pp của bác saigon99 từ đầu tháng.nhung e chỉ chơi 64s với càng. Vào đây mới biết biển rộng chừng nào.☺☺☺
Ae theo bác SaiGon là chuẩn ô kê la luôn rồi, nhưng vẫn cứ nhỏ nhẹ dần dần theo tháng nha, bác SaiGon hay cao thủ, chủ tịch nào cũng vậy, cũng có dây đen dây đỏ. Vốn mk chia dài hơi, chấp nhận ăn ít đi thì sẽ Bền
Chúc ae và mk may mắn rực rỡ nha

E mới vào diễn đàn trước ở ngoài chơi Linh tinh hiện giờ đang có một món tiết kiệm gần 500tr. E đang Theo pp của bác saigon99 từ đầu tháng.nhung e chỉ chơi 64s với càng. Vào đây mới biết biển rộng chừng nào.☺☺☺
Oái, mà có vốn 500m sao ae còn chơi số chi vậy. Đem đầu tư kinh doanh có phải hơn không
KKK mk hiểu r, ae đam mê chứ jjjjj

Ae theo bác SaiGon là chuẩn ô kê la luôn rồi, nhưng vẫn cứ nhỏ nhẹ dần dần theo tháng nha, bác SaiGon hay cao thủ, chủ tịch nào cũng vậy, cũng có dây đen dây đỏ. Vốn mk chia dài hơi, chấp nhận ăn ít đi thì sẽ Bền
Chúc ae và mk may mắn rực rỡ nha
Vâng bác chuẩn ai cũng có lúc đỏ đen cứ đều đặn thì theo ai cũng OK. Các cao thủ bắt giỏi và cách vào tiền hợp lí.thi trả ai thua. Có câu số tốt đánh rốt cũng thua mà nó khắc sâu trong e. E đang chia vốn 10 lần dàn 64 với 3d 448s theo bác đã hợp lí chưa ☺️☺️☺️

Oái, mà có vốn 500m sao ae còn chơi số chi vậy. Đem đầu tư kinh doanh có phải hơn không
KKK mk hiểu r, ae đam mê chứ jjjjj
Bác trưa đọc kĩ rồi giờ nợ gần 500tr ý . Nói thật em có 500tr vẫn chọn chơi số . E cũng từng kinh Doanh vỡ nợ rồi.???

Bác trưa đọc kĩ rồi giờ nợ gần 500tr ý . Nói thật em có 500tr vẫn chọn chơi số . E cũng từng kinh Doanh vỡ nợ rồi.???
Ùi hic, Căng thế ae
Thôi mk xin phép tháng vài củ sống qua ngày chứ không muốn cố gắng để có khoản tiết kiệm siêu to khổng lồ thế đâu hihi

Vâng bác chuẩn ai cũng có lúc đỏ đen cứ đều đặn thì theo ai cũng OK. Các cao thủ bắt giỏi và cách vào tiền hợp lí.thi trả ai thua. Có câu số tốt đánh rốt cũng thua mà nó khắc sâu trong e. E đang chia vốn 10 lần dàn 64 với 3d 448s theo bác đã hợp lí chưa ☺☺☺
Chia 10 tay thì con sợ gì trời đất nữa, nhất lại là theo bác SaiGon
Chia dài, ăn ít đi chút nhưng sẽ được cái tâm lý rất thoải mái
Chúc ae sớm rút về khoản tiết kiệm siêu to khủng lồ đó nhé

YesYesYesĐộ 1 vài tháng tới tháng nào cũng có lãi cho ae thì mk sẽ mạnh dạn hơn, chứ hiện tại các ae và mk cứ nhỏ nhẹ đã nha
Bạn cứ lên dàn là ae theo, ko cần chia sẻ cách bắt vội bạn ạ, cám ơn bạn đã bỏ công sức vì anh em, chúc bạn và ae luôn rr nhé

Vốn 500tr mà biết phương pháp chơi thì tẹt ga. Kiếm lương tháng đều đặn.

Cho minh hỏi tí b oi . Ku dc mở 2 tai khoản ko ? Mình có 1 tai khoản thôi . Ko cược dc 3 dàn của b
Ae biết Thabet không. Cùng hệ thống giống Kubet đó. Ae lên mạng gõ là ra ngay. Có gì chưa hiểu ae bấm qua lại trang 1 đọc thêm nhé. Chưa hiểu nữa thì hỏi lại mk sẽ giúp ae trả lời???

Ae biết Thabet không. Cùng hệ thống giống Kubet đó. Ae lên mạng gõ là ra ngay. Có gì chưa hiểu ae bấm qua lại trang 1 đọc thêm nhé. Chưa hiểu nữa thì hỏi lại mk sẽ giúp ae trả lời???
Mình đã lập thêm 1 tk nữa rồi, chỉ còn chờ bạn lên bài là cùng chiến thôi :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.