Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Chia 10 tay thì con sợ gì trời đất nữa, nhất lại là theo bác SaiGon
Chia dài, ăn ít đi chút nhưng sẽ được cái tâm lý rất thoải mái
Chúc ae sớm rút về khoản tiết kiệm siêu to khủng lồ đó nhé
Vâng bác

giúp ae thêm mớ rau, gói mì tôm chứ mk k dám chèo lái ae vào bờ đâu
Sóng đánh tụt quần chết
Diễn đàn đang có 14 cao thủ, chủ tịch đương nhiệm mới đủ khả năng chèo lái ae nơi sóng to gió lớn ý
Mình vốn ít đặt gạch theo chủ thớt kiếm mớ rau gói mì tôm, chờ giờ Good cao thủ lên số :).

mk lờ ae đi để ae k xem được dàn nhé
vào nhẹ nhàng kiếm cafe, bia ôm thôi, Ae xanh chín thế mk hãi lắm
Gánh còng lưng mất hic
Ko ai trách bác đâu, chơi là chấp nhận,mong bác chia sẻ pp tâm huyết với ae là dc rồi.

Dàn chốt mk sẽ chốt ở bát chốt tập đoàn, hàng ngày sau khi chốt xong, mk sẽ gửi link vào topic để ae tiện chơi, và tham khảo nha ae???
Cách cược 3 dàn đơn giản nhanh gọn: ae lập cho mk 2 cái tài khoản, mỗi tài khoản copy táng luôn 1 dàn. Còn dàn thứ 3 ae chia đôi rồi copy mỗi nửa táng vào nốt là ok con dê nha ae???
Đánh Full 3 giàn đều tiền tối thiểu mấy k bạn, nếu ăn 1 giàn thì lỗ một ít?

Mình đã lập thêm 1 tk nữa rồi, chỉ còn chờ bạn lên bài là cùng chiến thôi :)
Mình vốn ít đặt gạch theo chủ thớt kiếm mớ rau gói mì tôm, chờ giờ Good cao thủ lên số :).
Ko ai trách bác đâu, chơi là chấp nhận,mong bác chia sẻ pp tâm huyết với ae là dc rồi.
Cảm ơn các ae đã tin tưởng, mk sẽ cố hết sức lên những dàn chất lượng nhất. Chúc ae và mk thật nhiều may mắn và rực rỡ nha=o=o=o

Đánh Full 3 giàn đều tiền tối thiểu mấy k bạn, nếu ăn 1 giàn thì lỗ một ít?
Ae bấm về trang 1, có chi tiết cụ thể nha ae
Còn ae có thể vào tiền tối thiểu từ 1k. Vốn vào 1k với 3 dàn khoảng 120k vnđ nha ae. Ăn 1 dàn lỗ 20k. Ăn 3 dàn lãi khoảng 175k nha ae. Ae cứ thế nhân với tỷ lệ mà mk muốn là ra nhé. Chúc ae tham khảo may mắn, vui vẻ???

Cảm ơn các ae đã tin tưởng, mk sẽ cố hết sức lên những dàn chất lượng nhất. Chúc ae và mk thật nhiều may mắn và rực rỡ nha=o=o=o
Có thời gian mình đã theo 1 cao thủ trên diễn đàn đánh dàn 2 chạm 36 số theo ngày, toạch hôm trước hôm sau X 2( bắt đầu 100k/sô),mà có lúc toạch thông 6ngay, ngày thứ 7 thì hết vốn,giờ hết lực rôi nên bám càng bác để gỡ lại.

Có thời gian mình đã theo 1 cao thủ trên diễn đàn đánh dàn 2 chạm 36 số theo ngày, toạch hôm trước hôm sau X 2( bắt đầu 100k/sô),mà có lúc toạch thông 6ngay, ngày thứ 7 thì hết vốn,giờ hết lực rôi nên bám càng bác để gỡ lại.
Dàn mk ae cứ phang đều tay nhé. K chão, không được chão nha. Ae chơi nhỏ nhẹ thôi. Mk đánh có 10, 15k, ae vào táng mạnh thế a đồng lại hãi???.
Chất lượng dàn thì tháng này mk sẽ cố gắng hạn chế hết mức có thể việc Gãy full trong 1 ngày nhé ae. Ae cứ chia vốn hợp lý, dài hơi thì chơi nó mới bền???

Chão là chết bác ạ,có những dây đen sợ lắm, cứ đều bước thôi bác ah

3 ngày đầu tháng mk chơi chương trình khá may mắn khi nổ cả 3 nháy cả 3 ngày, lát nữa mk sẽ lên dàn chi tiết cụ thể để các ae dễ tham khảo nhé
Với tầm tài chính khoảng 600k một ngày, hi vọng chương trình này sẽ đem lại thành công rực rỡ cho ae và mk vào tháng 8 này nhé
Tài chính thấp hóng ?

Dàn mk ae cứ phang đều tay nhé. K chão, không được chão nha. Ae chơi nhỏ nhẹ thôi. Mk đánh có 10, 15k, ae vào táng mạnh thế a đồng lại hãi???.
Chất lượng dàn thì tháng này mk sẽ cố gắng hạn chế hết mức có thể việc Gãy full trong 1 ngày nhé ae. Ae cứ chia vốn hợp lý, dài hơi thì chơi nó mới bền???
Mình bám theo CT 2k thôi à. Cảm ơn CT có tâm giúp đỡ ae xa bờ!

Dàn chốt mk sẽ chốt ở bát chốt tập đoàn, hàng ngày sau khi chốt xong, mk sẽ gửi link vào topic để ae tiện chơi, và tham khảo nha ae???
Cách cược 3 dàn đơn giản nhanh gọn: ae lập cho mk 2 cái tài khoản, mỗi tài khoản copy táng luôn 1 dàn. Còn dàn thứ 3 ae chia đôi rồi copy mỗi nửa táng vào nốt là ok con dê nha ae???
Ae lưu ý cách cược 3 dàn như mk hướng dẫn nhé
tránh trường hợp ae cược không đúng bị thừa số thì uổng lắm
mỗi tài khoản copy táng luôn 1 dàn. Còn dàn thứ 3 ae chia đôi rồi copy mỗi nửa táng vào nốt là ok con dê nha ae???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.