Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 15 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Chúc mừng bác nhé b ơi , pp hay quá mà e thấy cũng khá ổn nữa . Đợi e ổn định món này có khi sẽ tham khảo thêm món của bác nữa

Bác

Bác cứ tự tin lên dàn nhé, e thấy pp của bác rất hay đấy ạ. Biết trước là sẽ có hôm này hôm khác, nhưng bác cứ phải tự tin lên dàn cho ae theo nhé.
Ok bác nhé???
Mong cứ Ful Hd đến hết tháng

Chúc mừng bác hôm nay húp full, hôm nay e lập thêm một nick ở trang khác cược được 75số,thế là một nick cũng vào hết luôn
Cảm ơn người ae nhé
Ae hôm nay cũng vào tiền 3 dàn của mk luôn hử. Rực rỡ 3 nháy, đếm nháy như lô ae nhỉ

E hiểu rồi e đang hỏi lại ở ku với tha thì cược tối đã 65s mà vào 3 dàn 50s thì ko cược đc
3 dàn 50 số: 3x50 số= 150 số. nếu đánh 2 tài khoản: 2x65 số = 130 số. thì đúng là ko được nhưng trong các số kia lại trùng nhau nên được. Hiểu nôm na là con số ấy bác. bác cứ copy rồi paste như cao thủ chỉ là được mà. Tài khoản 1: 1 dàn 50 số (dàn 1) + 25 số (dàn 2) (10 số trùng với dàn 1 nên KU vẫn nhận). và tài, tài khoản 2 tương tự. cứ thế mà chơi ae. Mình thấy hay nên mai chơi đây. kkkk

Hôm nào a củng lên 3 dàn cho ae nhe theo nha a. Có bao giờ a off ko lên dàn cho mọi người k ạ

Thì đúng là 10 càng mà ae, cứ về đề là ăn chặt, chứ nếu nay mà ko đánh thêm càng thì mình cũng gãy rồi, mà chỉ là hnay có 2 tk nên mình thử pp này thôi :) húp đc ít mà chắc là vui rồi bạn ạ :)
bạn đánh 10 càng thì đánh dàn 64 ăn dc nhiu hơn vì ăn 99.đánh 3d mà 10 càng ăn có 97 ak

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.