Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
? Khá là may mắn cho ae mk nhỉ. Vừa mk cũng tính sơ sơ 5 ngày đầu tháng với vốn 6-700k/ngày như ae mk đang triển khai thì đang có lãi ngang với Lãi dàn đề 64s 10k/s Húp 22, 23 ngày trên tháng rồi phải không ae
? Hàng ngày ae mk cứ nhẹ nhàng đưa hàng vào lỗ thôi nhé, các ae k nên xanh chín hay tất tay nha. Giữ lấy vốn, lấy lãi đi đường dài

136789

Sửa lần cuối:
Chúc mừng ct và ae theo pp ct nay lại full.các ơn ct.

? Khá là may mắn cho ae mk nhỉ. Vừa mk cũng tính sơ sơ 5 ngày đầu tháng với vốn 6-700k/ngày như ae mk đang triển khai thì đang có lãi ngang với Lãi dàn đề 64s 10k/s Húp 22, 23 ngày trên tháng rồi phải không ae
? Hàng ngày ae mk cứ nhẹ nhàng đưa hàng vào lỗ thôi nhé, các ae k nên xanh chín hay tất tay nha. Giữ lấy vốn, lấy lãi đi đường dài

View attachment 136789
Bác bắt số hay quá

Mình có thể ghép 3d cho các số còn lại là dc đủ 3 dàn thôi ae. Ghép 10cang ăn 972ng

chúc mừng ae. có ai thích chơi kiểu 3 dàn mà chỉ cần 1 tài khoản để ghi k. mình chỉ cho
Bạn ơi hướng dẫn mình với
B hương dẫn 1 tài khoan cược dc 3 dàn đi b
ct chỉ ae ghi trong 1 tk đi kìa. page của ct nên để ct đi tiên phong.

Oái, ae gài mk à kkk
Thôi đùa đấy, ae biết cách gì hay, chia sẻ cho ae và mọi người nhé
Mk thì đã có hướng dẫn ae tạo 2 tài khoản rồi, chắc nay các ae húp full hết. sợ ae chưa tạo tài khoản lại phải chọn dàn đánh dàn bỏ thì Phí

Mấy hôm có việc ko vào đc dd, nay vào đọc topic tháng mới của bác thấy ae rộn ràng khí thế quá bác ơi :love: có khi e cũng phải sửa soạn khăn gói lên đường theo bác thôi. Chúc bác và tất cả ae ngày nào cũng full opptions nhé ?
Nói thật e cũng lười ít khi cmt. Nhưng rất có thiện cảm vs bác?

Topic hot quá , muốn theo cao thủ mà ko biết nên làm ntn , hic

Mấy hôm có việc ko vào đc dd, nay vào đọc topic tháng mới của bác thấy ae rộn ràng khí thế quá bác ơi :love: có khi e cũng phải sửa soạn khăn gói lên đường theo bác thôi. Chúc bác và tất cả ae ngày nào cũng full opptions nhé ?
Nói thật e cũng lười ít khi cmt. Nhưng rất có thiện cảm vs bác?
Trân trọng ae quá, cảm ơn người ae nhiều nhé
Người ae cũng có giao lưu thảo luận ở topic cũ kia có phải không \-strong
Topic mới này mới lập được 2 hôm thôi ae ạ, ae dạo dạo rảnh rảnh lên giao lưu cùng ae và mn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.