Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Mk đang nói chung tới tất cả ae đó, sau có ae nào vào sau chưa hiểu, các ae ở đây hiểu trước thì giúp mk tận tình, giúp đỡ chỉ bảo những ae sau đó nha. Cùng nhau đi lên
Lên số sớm đi b. Lên muộn lag k xem dc

Bạn cho mình hỏi dùng 1 tài khoản đánh 3 giàn 1 lúc có được không ? Mình tahyas phương pháp bạn rất hay, phù hợp cho anh em ít vốn! Cảm ơn bạn !

Bạn cho mình hỏi dùng 1 tài khoản đánh 3 giàn 1 lúc có được không ? Mình tahyas phương pháp bạn rất hay, phù hợp cho anh em ít vốn! Cảm ơn bạn !
Bạn thử đi, 1 số bạn có thể cược 2000 lần, mỗi lần 1đ đó

Hoặc 3 dàn bạn có thể chia ra ghép 10 càng đánh 3d 1 nửa và 2d 1 nửa cũng dc đó

Cảm ơn bạn @VBOYCX98 mất công sức cho ae. Hôm nay đã lên dàn chưa bạn, hóng quá chưa thấy dàn :D

Ae hiểu ngược r, mk đâu rảnh hạ được dàn kết, dàn chuẩn rồi đi lắp số thừa vô chi
Mà cũng không phải chỉ có 2 trường hợp, 1 là trúng 1, 2 là trúng 3, vẫn có thể gãy full, vẫn có thể ra 2 nháy. Nếu muốn áp dụng xác suất thống kê để suy luận thì ae cần 1 lượng Data cực kì lớn...
Khó giải thích cụ tỷ để ae hiểu được lắm. Nói chung Chương trình của mk với phương Châm ăn ít ăn đều còn hơn mất trắng, nói thế này ae tự hiểu nha. Còn ae nào thích xanh chín, được ăn cả ngã về không thì không hợp với chương trình đâu. Còn cầu kèo, phương pháp lên dàn, hạ số mk không thể chia sẻ đôi 3 câu là hết được, quá dài và rắc rối, ae đâu biết mỗi ngày mk tốn cả sấp giấy A4 để chọn lọc từng con số cho mỗi dàn, và cả 6 dàn đều hoàn toàn khác nhau, nhưng sẽ có quan hệ chặt chẽ nên chúng ta mới được húp x3 từ đầu tháng giờ. Mk cx rất ngại việc nói hết lên đây xong nhiều ae áp dụng lại gãy, thậm chí gãy thông, mk cực kì quan ngại việc đó, nên mk xin phép ae mk k chia sẻ cầu kèo ở đây ae nhé. Còn cái mk tâm huyết nhất là Phương pháp chơi, là chương trình mk đã chia sẻ cụ thể và tỷ mỉ cho ae rồi đó. Mk không theo số đông chơi dàn 64s, mk cũng không máu mê dàn quá ít số, chơi hệ may rủi. Mk đang hướng tới đại đa số ae ở đây, vốn ít muốn kiếm thêm thu nhập, tránh rủi ro tới mức thấp nhất.
Cảm ơn ae đã lắng nghe đôi lời chia sẻ của mk. Chúc ae mãi may mắn và thành công rực rỡ
Người a,e cứ lên dàn. Ai theo, ko theo tùy họ. Phương châm là ko mất là đc rồi. Ai thắc mắc mặc kệ đi. Giải thích làm gì cho tốn công sức

anh em nào giải thích hộ với ạ! nay e mới bắt đầu theo mà cược hok đc rồi! dàn 1 e cược 1 tk, dàn 2 em cược 1 tk nữa, dàn 3 chia đôi ra từ lấy 24s đầu cược vào dàn 2. 25 số sau cược vào dàn 1 mà hok đc ạ!

Đã lên chương trình phụ, ae nào cần tham khảo thêm thì nhắn ở tường cá nhân, mk gửi riêng ae nhé
Tránh ảnh hưởng ae khác
Chúc ae một ngày nhiều may mắn và rực rỡ
Cám ơn CT nhiều ạ, chúc CT và ae rr

anh em nào giải thích hộ với ạ! nay e mới bắt đầu theo mà cược hok đc rồi! dàn 1 e cược 1 tk, dàn 2 em cược 1 tk nữa, dàn 3 chia đôi ra từ lấy 24s đầu cược vào dàn 2. 25 số sau cược vào dàn 1 mà hok đc ạ!
Sao bạn ko chia đôi cái dàn 48s ý, đi chia đôi dàn 49s làm gì, cứ thấy dàn lẻ thì copy nguyên mà cược, dàn chẵn thì chia

Chia đôi ra mà cược 2 tài khoản, chia đôi dàn 48s là xong
hok đc bác @@ cái dàn 3 25 số sau từ 60-99 e cược chung vs dàn 1 49 số hok đc ạ. còn 24 số đầu của dàn 3 e cược chung vs dàn 2 48s lại đc

Em xin phép thay CT trả lời mấy cmt đơn giản của các bạn ở đây, chứ CT đã tốn công rồi mà nhiều ae thắc mắc nhiều quá, mất thời gian trả lời của CT

hok đc bác @@ cái dàn 3 25 số sau từ 60-99 e cược chung vs dàn 1 49 số hok đc ạ. còn 24 số đầu của dàn 3 e cược chung vs dàn 2 48s lại đc
Dàn 3 và dàn 1 đều 49s thì mỗi dàn bạn cược ở 1 tk riêng, còn dàn 2 là 48s chia đôi ra, ý mình là thế

Chia đôi ra mà cược 2 tài khoản, chia đôi dàn 48s là xong
Sao bạn ko chia đôi cái dàn 48s ý, đi chia đôi dàn 49s làm gì, cứ thấy dàn lẻ thì copy nguyên mà cược, dàn chẵn thì chia
thì e thấy hướng dẫ của chủ topic là dàn 1 cược 1 tk, dàn 2 cược 1 tk, dàn 3 chia đôi cược cho cả 2 ttk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.