Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 51 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Dàn 3 và dàn 1 đều 49s thì mỗi dàn bạn cược ở 1 tk riêng, còn dàn 2 là 48s chia đôi ra, ý mình là thế
thế e hok biết, nên theo hướng dẫn của chủ topic thế là hok cược đc 25s sau của dàn 3 rồi!

thì e thấy hướng dẫ của chủ topic là dàn 1 cược 1 tk, dàn 2 cược 1 tk, dàn 3 chia đôi cược cho cả 2 ttk
CT nói thế nhưng mình phải chú ý là chia sao cho đều dàn chứ bạn, giờ bạn chịu khó cược từng con một vậy, con nào trùng tk này thì cược sang tk kia

anh em nào giải thích hộ với ạ! nay e mới bắt đầu theo mà cược hok đc rồi! dàn 1 e cược 1 tk, dàn 2 em cược 1 tk nữa, dàn 3 chia đôi ra từ lấy 24s đầu cược vào dàn 2. 25 số sau cược vào dàn 1 mà hok đc ạ!
Sao lại ko dc, tk cược dàn 1, tk 2 cược dàn 2. Tk 3 chia 2 dàn nhỏ: dàn 1 nhỏ từ đầu đến hết số 59, dàn nhỏ 2 còn lại nha. Mh vừa cược ok nhé

CT nói thế nhưng mình phải chú ý là chia sao cho đều dàn chứ bạn, giờ bạn chịu khó cược từng con một vậy, con nào trùng tk này thì cược sang tk kia
cảm ơn bác.! may có ý này của bác e đã cược hết, nhưng con 60 thì hok cược đc. nó về 60 là e ngủm!

Cám ơn CT đã luôn tính toán cho ae ít nhất trúng 1 dàn ạ, mai ae ta làm lại, nay đb về lộn hqua hơi ảo :) chúc CT và ae luôn mạnh khoẻ

em đang hơi nghi án mai đồng quay láo thêm 1 lần nữa nên có khi phải kẹp thêm con 15 51 vào mỗi dàn coi như 5k bảo hành

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.