Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 59 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Ct hướng dẫn ae lại cách cược chi tiết đi ạ mình cược cũng bị vượt số quy định :((

Buồn ae quá đi, dặn là đọc kĩ trước khi chọn và chơi rồi mà
Thôi ae lặn số đi đã, có gì quay xong ae thảo luận tiếp nhé, mk đang hoa hết mắt lên đây ae ạ hic
Thôi CT ko cần trả lời vội đâu, tí sau giờ quay ae mình bàn luận, ai chưa hiểu thì tý đọc sau

Mh chia dàn của ct rồi share lên đây cho mn copy có dc ko hả mn, như vậy có vi phạm nội quy ko?

Đã đen thì 99s còn tạch nói j 83 số mà đòi húp 28/30. Nói bthg thì chẳng ai bảo sao. Mà nói giọng Nổ to, bốc phét?
Trúng 67s thì k trúng 33s, mà trúng 33s thì k trúng 67s, nếu đi đúng ct của CT thì 5đ 67s, 15đ 33s, nhưng chỉ đánh 33s 10đ thì không khác nhau mấy đâu ae
chuẩn này

Chia buồn cùng b m cũng cùng cảnh ngo hn có chút tiền nướng hết vào bet đi mất cả tháng lương buồn that sự. T khuyên là bỏ bét và t tự dặn lòng coi như mất luôn h lại tay trắng. Nó như con ma lắm m k dứt za khỏi nó. Tránh xa bet.huuuuu
Ae ko chơi một tg là quen ngay, quay xsmb theo các cao thủ và chủ tịch kiếm lãi theo ngày, tuần, tháng dần dần sẽ vào bờ ae ạ, bet nó là hệ thống máy móc nó cho mình ăn thì đc ăn còn ko thì bao nhiêu cũng hết.
[/QUOTE]
BÁc ơi nay e lại hok cược đc 1 nữa của dàn 54s. Nay làm về muộn quá, cược đc 2 dàn 56s sang 2 tk, 1 nửa dàn 54s sang tk1 còn nữa còn lại của đan 54s cược sang tk2 lại hok đc ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.