Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Từ 00_65 với 66_99.vẫn cược bao nhiêu tiền vậy bạn
Tức là bạn bôi đen dàn cao thủ nhưng chỉ bôi từ số 00-64 và 65-99, như vậy tổng thể bạn sẽ có 6 lần bôi đen copy cho 3 dàn, copy từ 00-64 thì bạn cược hết cho 1tk là bằng 3 đơn, còn 3 dàn 65-99 thì bạn cược hết cho tk còn lại, tiền dàn nào cũng đi bằng tiền nhau vì nó tính số tiền mình đánh trên 1 số mà.

Vốn bạn có tầm khoảng 1tr thì vào 3k hoặc 4k/1s trước cũng được, hơn thì 5k,7k,10k/1s, 3 dàn đi đều tiền bạn nhé
ý mình hỏi vào tiền kiểu ghép 1 dàn 67s và 33 số ấy bạn . Tỉ lệ tiền đi 2 dàn này như thế nào ạ

Tỉ lệ đi tiền dàn 00-64 là bao nhiêu và 65-99 là bao nhiêu vậy bác . Ý mình hỏi đi tiền 2 dàn này thế nào cho đúng ấy ạ

Vốn bạn có tầm khoảng 1tr thì vào 3k hoặc 4k/1s trước cũng được, hơn thì 5k,7k,10k/1s, 3 dàn đi đều tiền bạn nhé
Thống kê tháng trc có mấy ngày trượt full (có dây âm gần 10 ngày) nên cần cbi vốn để theo đc dài ngày đề phòng vào đúng dây đen bạn ợ ?

Tỉ lệ đi tiền dàn 00-64 là bao nhiêu và 65-99 là bao nhiêu vậy bác . Ý mình hỏi đi tiền 2 dàn này thế nào cho đúng ấy ạ
Trời, bác chưa đọc rõ rồi. Đi tiền bằng nhau mà, chẳng qua ae nói tách 00-64 và 65-99 để bác dễ đi và đi đc 3 dàn bằng 2 tk. Bác chưa đọc hướng dẫn sử dụng kỹ sẽ còn mắc nữa đấy, hjxxx

Hóng nào a em. Sẽ có ngày e đi dàn chính cả đb và G1, dàn phụ cả đb và g1 cho máu. Thử xem may hơn khôn hay là khôn hơn may :))

Trời, bác chưa đọc rõ rồi. Đi tiền bằng nhau mà, chẳng qua ae nói tách 00-64 và 65-99 để bác dễ đi và đi đc 3 dàn bằng 2 tk. Bác chưa đọc hướng dẫn sử dụng kỹ sẽ còn mắc nữa đấy, hjxxx
Bác chỉ cần copy
Hóng nào a em. Sẽ có ngày e đi dàn chính cả đb và G1, dàn phụ cả đb và g1 cho máu. Thử xem may hơn khôn hay là khôn hơn may :))
Dàn chính là dàn nào bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.