Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
AI THÍCH ĂN 2 NHÁY 3 NHÁY . MÀ HỒI HỘP NHƯ ĐÁNH SÓC ĐĨA THÌ VÀO MÀ BÁNH KHẢO. :)). mỗi người 1 pp . 1 tư duy. TIỀN LÀ CỦA AE K AI ÉP CẢ
Chuẩn rồi dàn của bác mới là chính xác, đáp ứng đủ trường hợp: xịt hết, trúng 1, 2, 3 nháy

Cũng xin nói thêm rằng chỉ có lô mới cho chúng ta cảm giác đếm nháy nhé ace. Còn đề là quánh bao nhiêu tính tiền bấy nhiêu nhé. Quánh nhiều con trùng 100 dàn thì ta sẽ đc ăn 100 con nhé . Còn tiền cược vẫn cứ thế mà nhân lên
muốn co cảm giac daanh giải 7 nhé đếm nhay cũng sướng ạ đánh 1 chạm

Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau khoảng 20 ngày thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Topic mk mới lập đầu tháng 7, cũng thu hút gần 30 nghìn lượt xem, hơn 1 nghìn lượt bình luận. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

Chào VBOYCX98 mình thấy có nhiều Ae có ý kiến khác chiều nhau, nên mình góp ý thế nầy nhé, vì mỗi người có cách khác nhau, trước tiên Ae tạm thời gác lại chuyện tranh luận và ae nào đã và đang chơi phương pháp 3 dàn đề thì ae nên lập bảng thống kê hàng ngày để đối chiếu với nhau coi của ai hiệu quả hơn, sau đó sẻ phân tích cụ thể p.p chúc Ae vui vẻ & may mắn ?

tôi đang áp dụng đúng pp này nè. muốn ăn dầy thì tỉ lệ rủi ro càng cao
Bạn này hqua ăn 2 nháy nè, để ý dàn bạn sẽ có trường hợp ăn 1,2,3 và gãy. Bạn nào thích cảm giác mạnh thì có thể tham khảo bạn ấy. 3 dàn bạn ấy đánh giá chủ quan mình cũng rơi vào 25/30 ngày ăn. Còn ăn ntn thì phải thực chiến thì mới có câu trả lời.

Bạn này hqua ăn 2 nháy nè, để ý dàn bạn sẽ có trường hợp ăn 1,2,3 và gãy. Bạn nào thích cảm giác mạnh thì có thể tham khảo bạn ấy. 3 dàn bạn ấy đánh giá chủ quan mình cũng rơi vào 25/30 ngày ăn. Còn ăn ntn thì phải thực chiến thì mới có câu trả lời.
đang thực chiến đây b.cuối tháng sẽ rõ

A/e này có ai đc nhận giàn phụ ko ạ? Bác Mèo nay bận hay sao á.. ko thấy bác sent :D

A/e này có ai đc nhận giàn phụ ko ạ? Bác Mèo nay bận hay sao á.. ko thấy bác sent :D
Có mà bạn, ko có topic thì vào bát chốt tập đoàn, bác VBOY đăng ở đó sâu mới link sáng topic, ngày mai bạn hóng bên đó sẽ có hết nhé.

Có mà bạn, ko có topic thì vào bát chốt tập đoàn, bác VBOY đăng ở đó sâu mới link sáng topic, ngày mai bạn hóng bên đó sẽ có hết nhé.
Cảm ơn bác! Nay tui mới chơi dàn phụ lần đầu nên ko biết trên bát chốt tập đoàn cũng có :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.