Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Ae để ý không, bác Mèo thần tài lên hàm Đại Úy rồi đó, nhanh thật thấy. Mk nhớ bác ấy hồi bên Topic kia mới là Trung Sĩ thôi, mới độ tháng nay chứ mấy:love::love::love:
Chúc bác nhiều sức khỏe, may mắn và thành công nha @VBOYCX98
cảm ơn các ae luôn đồng hành, chiến đấu đến cùng nha:+

Ae có p.p nào bắt càng ổng định hôk ae càng toang quá mai mà gãy càng nửa chắc về 2D
2d thì nền 54s quay đầu. còn 3d thì 7c 64s. 2d nặng vốn hơn 3d. cái nào cũng có tỉ lệ xác suất ăn nhiều hay ít phụ thuộc bác đánh 2d hay 3d. 3d tôi khuyên nên theo ct saigon.càng thấy cũng ổn.có thể áp dụng thêm 1 số pp trên nhóm nhiều mà

2d thì nền 54s quay đầu. còn 3d thì 7c 64s. 2d nặng vốn hơn 3d. cái nào cũng có tỉ lệ xác suất ăn nhiều hay ít phụ thuộc bác đánh 2d hay 3d. 3d tôi khuyên nên theo ct saigon.càng thấy cũng ổn.có thể áp dụng thêm 1 số pp trên nhóm nhiều mà
Bác saigon tháng này gãy 3D nhiều lắm

Bác saigon tháng này gãy 3D nhiều lắm
7 càng là 70%. 2d 64s là 64℅
cái nào cũng rủi ro cả. nếu càng k hợp thì mình tìm pp khác chơi. có nhiều cách chơi mà. 3d lô đề. stl k2n. btl k5n. 3 dàn đề.b hợp cái nào thì theo cái đó

Bác SaiGon tháng này đang ăn 5/12 ngày
Nếu đi đều 1 điểm thì đang âm 500k
qtrong ae có đi đều tiền k hay là chão. chão nó rất là 2 mặt. nếu gặp dây đen thông có thể bay cả gốc. nên các ct khuyên chỉ đi mốc cố định . k lên ham chão quá nhiều

Tháng này càng ảo quá các cao thủ chủ tịch cũng bó tay, ae diễn đàn tự bắt cũng kêu nhiều ấy
Nhìn thống kê 3 càng đề tháng này của các ct sợ luôn, CT Giông Bão gãy 11/12 ngày, ct NiemTin gãy 10/12 ngày. Còn các ct khác cũng đa số chỉ mới ăn được 3,4 ngày hic quá căng ấy chứ
có cầu càng của ct mình share cho ae chưa biết nè. xác suất ăn cũng cao . tùy duyên ae
Đầu đề 0,1,2,3 thì hôm sau ta sẽ đi bộ càng 0123456
Đầu đề 4,5,6 thì hôm sau ta sẽ đi bộ càng 4560789
Đầu đề 7,8,9 thì hôm sau ta sẽ đi bộ càng 0123789

Cảm ơn ae mà mk giờ hãi 3d lắm rồi hihi
Các cao thủ, chủ tịch dày dặn kinh nghiệm bao nhiêu năm chơi thế, chắc hẳn cầu kèo đầy mình
Cơ mà đã gọi là đen thì...chơi 99s là tạch nữa là phải không các bác
tháng nào đen quá có thể nghỉ.tháng sau gỡ. cá nhân mình gãy 3 khung stl or 3 ngày đề thông thì sẽ nghỉ 1 tuần r mới chơi tiếp.nếu tháng đó đang có lãi tương đối có thể nghỉ hết tháng

Công nhận bác chủ Top đã gợi cho ae một hướng chơi rất mới mẻ đó, dần dần ae khai thác, phát triển lên, nếu sau tháng này tổng kết thành công nữa thì mk tin là nhiều nhiều ae sẽ chuyển bỏ dàn 64s mà đánh chơi giống chương trình của bác chủ Top đó. Vì chơi 64s thấy để đạt 20 ngày hơn sao giờ thấy khó khăn quá. CT NiemTin tháng 7 chỉ ăn 14/ 31 ngày, CT PhanBao ăn 18/31 ngày, nhiều ct cũng bị âm nếu đi đều tiền ấy. Mà thực sự k dám chão dàn 64s luôn. Gãy cho 4,5 ngày chắc k còn đường trở về mất
exp của mình nè cho ae ít vốn mà muốn chơi dàn 64s thì nên ghép 8s càng vào. tỉ lệ tiền ghi và ăn đều lãi hơn so với 2d 64s.chúc b thành công

Hnay dàn ct cơ bản vẫn vậy vẫn xoay quoanh dàn chính và thêm số vào và có con 99 là chỉ ở 2 dàn vẫn chưa hiểu sao bác k chơi giảm tiền dàn chính có phải đỡ mất phế k.

Dễ trúng thật nhưng vào dây đen thì ra đi nhanh hơn dàn 64 luôn bác à
trước ct Ngộ Không chốt gãy thông gần 1 tuần G7 đấy, không đơn giản đâu hic
em cũng đánh 1 chạm như chủ tịch em có 1 cầu khá hay nhưng lãi chả đc bao nhiêu nên em ít chơi bác ạ
ae có hứng thú thì em chia sẻ

Hnay dàn ct cơ bản vẫn vậy vẫn xoay quoanh dàn chính và thêm số vào và có con 99 là chỉ ở 2 dàn vẫn chưa hiểu sao bác k chơi giảm tiền dàn chính có phải đỡ mất phế k.
dàn chủ top vậy r. ae cũng đúc kết ra chỉ ra hết r. chỉ nên đánh dàn trùng x2 là 10k/s là đủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.