Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Công nhận bác chủ Top đã gợi cho ae một hướng chơi rất mới mẻ đó, dần dần ae khai thác, phát triển lên, nếu sau tháng này tổng kết thành công nữa thì mk tin là nhiều nhiều ae sẽ chuyển bỏ dàn 64s mà đánh chơi giống chương trình của bác chủ Top đó. Vì chơi 64s thấy để đạt 20 ngày hơn sao giờ thấy khó khăn quá. CT NiemTin tháng 7 chỉ ăn 14/ 31 ngày, CT PhanBao ăn 18/31 ngày, nhiều ct cũng bị âm nếu đi đều tiền ấy. Mà thực sự k dám chão dàn 64s luôn. Gãy cho 4,5 ngày chắc k còn đường trở về mất
Đang chơi chương trinh gi

bác thích trúng k e chỉ cho pp lãi 10% vốn ghi :)). tỉ lệ trúng 90%. nhưng trượt thì.... bác có thể tính kk
bác @DAOTIENCOC bác chia sẻ cách bac choi hiện tại và kiếm lương tháng của bác đc ko em ko có lập trương cứ theo người lọ người kia thua sấp mặt chán nghê đánh linh tinh cả lô đề dán 64 dàn 45s rồi 3d 488 s thua hoài chán quá bác ạ ngày cũng đánh mất 5đén 6 củ mà chả đâu vào đâu hazzzi

Em là người theo từ đầu đây. Hiện tại vẫn lời chán
Với cùng số vốn đó vidu theo ct NiemTin dàn đề 64s chẳng hạn. Thì âm mất mấy triệu luôn
Mấy ct khác chốt cũng đang âm về dàn 2D 64s, bác có thể vào thống kê kiểm chứng
Đanng chơi ct gì đó

Cao Thủ NiemTin mới ăn 4/12 ngày trong tháng. Nếu lấy vốn tầm 700k như chương trình chơi 64s thì đang đánh tầm 11k/s dàn 64. Và đang âm 4 triệu rưỡi nha các bác
Đấy là ví dụ thực tế
Alo đnag hỏi chương ct gì ý

bác @DAOTIENCOC bác chia sẻ cách bac choi hiện tại và kiếm lương tháng của bác đc ko em ko có lập trương cứ theo người lọ người kia thua sấp mặt chán nghê đánh linh tinh cả lô đề dán 64 dàn 45s rồi 3d 488 s thua hoài chán quá bác ạ ngày cũng đánh mất 5đén 6 củ mà chả đâu vào đâu hazzzi
pp có thể kiếm lương tháng dễ ăn mà ít vốn gồm. 3d 455s. 3 dàn đề. stl khung 2 ngày. btl khung 5 ngày. theo kinh nghiệm bản thân. là khả thi nhất. cá nhân mình thì hợp với 3 dàn đề và stl khung 2n. pp có r. cách đi tiền ae cũng share r. còn pp bắt thì b nên đọc tham khảo cầu kèo các ct bắt sao thì mình học theo vậy. chứ đừng nên phụ thuộc quá vào ct. ct nào cũng có dây đỏ dây đen cả. tự học r áp dụng là cách hiệu quả nhất. chúc b thành công kiếm dc lương tháng

pp có thể kiếm lương tháng dễ ăn mà ít vốn gồm. 3d 455s. 3 dàn đề. stl khung 2 ngày. btl khung 5 ngày. theo kinh nghiệm bản thân. là khả thi nhất. cá nhân mình thì hợp với 3 dàn đề và stl khung 2n. pp có r. cách đi tiền ae cũng share r. còn pp bắt thì b nên đọc tham khảo cầu kèo các ct bắt sao thì mình học theo vậy. chứ đừng nên phụ thuộc quá vào ct. ct nào cũng có dây đỏ dây đen cả. tự học r áp dụng là cách hiệu quả nhất. chúc b thành công kiếm dc lương tháng
Btl 5 ngày cũng kinh ông thầy kia t7 dương 42m đi mức 5d khởi đầu

Btl 5 ngày cũng kinh ông thầy kia t7 dương 42m đi mức 5d khởi đầu
vốn 40m trở lên nếu đi n1 5d thì mới an tâm b nhé. k gì là k thể xảy ra cả. đến ct phong vũ lô khung cũng còn toang. môn số học là bộ môn khó nói trước dc điều gì cả

bác có thể chia sẻ giúp em cái 3 bộ môn ba dàn đề anh đang tính đến phương án đó là đánh song song ba dàn đề 64s đúng ko ạ và tỷ lệ vào tiền bác chia sẻ ở toppic nào em vào đọc với ạ

Đúng mà. Ví dụ như dây đen đầu tháng giờ chẳng hạn. Ct NiemTin đang gãy 8/12 ngày rồi. Chỉ cần gãy thêm 2 ngày nữa trong vài hôm tới là đạt ngưỡng gãy 10 rồi. thì phải cần ăn thông suốt nửa tháng còn lại thì mới mong hi vọng gỡ vốn. Mà sau đó cứ gãy thêm ngày nào là tính luôn được tiền cộng lỗ cho tháng này luôn. Căng đét
Ae ít vốn nên chọn pp chơi cho phù hợp
choi 3 lô vs 7 càng cũng hợp lí
chonj lô cao thủ mà chơi

bác có thể chia sẻ giúp em cái 3 bộ môn ba dàn đề anh đang tính đến phương án đó là đánh song song ba dàn đề 64s đúng ko ạ và tỷ lệ vào tiền bác chia sẻ ở toppic nào em vào đọc với ạ
3 dàn 50s quay đầu thôi. 3 dàn 64s có mà toang đấy. chưa nắm dc pp bắt đề thì theo 3 dàn của ct ăn đều r lọc đi 1 tổng là chơi dc 3 dàn. cá nhân mình thì tự bắt r kết hợp dàn các ct thập cẩm lắm =))

3 dàn 50s quay đầu thôi. 3 dàn 64s có mà toang đấy. chưa nắm dc pp bắt đề thì theo 3 dàn của ct ăn đều r lọc đi 1 tổng là chơi dc 3 dàn. cá nhân mình thì tự bắt r kết hợp dàn các ct thập cẩm lắm =))
ae ít vốn chơi 1 lô 9 càng
230k thôi kakak lãi tận gan 2 cu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.