Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Minh bot tien an cua bon nho co 600 xu thoi nhung theo tu hom mung 9 co dc an tay nao dau nay con kg du di ca 3 dan nua vay nen hen xui danh 1 dan the la het
Chia buồn với ae nhé. Đến m9 ae mới theo. Nhưng mk cũng dặn ae chia vốn theo sức của mk mà. ít nhất cũng đủ chia 5,6 tay mà. Từ m9 đang âm 1m2 thì phải. Mất 2 tay. Ae vốn nhỏ có thể hạ 2,3k theo dần lên ấy.
Dù sao cũng là lỗi của mk, lên dàn không full làm mất tiền ae

Sửa lần cuối:
Chia buồn với ae nhé. Đến m9 ae mới theo. Nhưng mk cũng dặn ae chia vốn theo sức của mk mà. ít nhất cũng đủ chia 5,6 tay mà. Từ m9 đang âm 1m3 thì phải. Mất 2 tay. Ae vốn nhỏ có thể hạ 2,3k theo dần lên ấy.
Dù sao cũng là lỗi của mk, lên dàn không full làm mất tiền ae
Lỗi gì đâu bác. Ae xác định chơi thì khó nói bác ấy vào đúng dây đen nên đứt chứ vào trước chút có vốn thif lại ổn rồi. Đúng số học khó biết. Ae pải tự hiểu tiền mình thì tính sao cho hợp lí.

Lỗi gì đâu bác. Ae xác định chơi thì khó nói bác ấy vào đúng dây đen nên đứt chứ vào trước chút có vốn thif lại ổn rồi. Đúng số học khó biết. Ae pải tự hiểu tiền mình thì tính sao cho hợp lí.
Cảm ơn ae đã hiểu
Theo từ đầu thì vẫn đang dương, khổ cái là 1 số ae vào sau ấy, vào đúng dây đen mà chắc chia vốn ngắn. Mk cũng sót tiền của ae lắm
Trước mk cx theo các Chủ Tịch, nhiều khi đen cũng gãy thông nên mk hiểu sự suốt ruột của ae mà

Cảm ơn ae đã hiểu
Theo từ đầu thì vẫn đang dương, khổ cái là 1 số ae vào sau ấy, vào đúng dây đen mà chắc chia vốn ngắn. Mk cũng sót tiền của ae lắm
Trước mk cx theo các Chủ Tịch, nhiều khi đen cũng gãy thông nên mk hiểu sự suốt ruột của ae mà
Bác là người có tâm có trách nhiệm mà. Ae chơi thì cũng xác định ah. bác đưa ra cachs chơi này hay mà, vẫn đang tìm hiểu xem trên nền tảng cách chơi này để học hỏi pp khác nữa.

C
Bác là người có tâm có trách nhiệm mà. Ae chơi thì cũng xác định ah. bác đưa ra cachs chơi này hay mà, vẫn đang tìm hiểu xem trên nền tảng cách chơi này để học hỏi pp khác nữa.
Cảm ơn ae động viên nhiều nha
Chúc ae mk ngày mai may mắn và rực rỡ hơn???

Mk cũng rất mong rằng Chương trình, phương pháp và những gì mk đã chia sẻ, thảo luận từ đầu với ae tới giờ. Sẽ giúp thật nhiều ae phát triển, sáng tạo, và có hướng chơi ngày càng hiệu quả. Tiêu biểu như bác @DAOTIENCOC đang thực chiến hiểu quả đó. Và mong muốn rằng cuối tháng ae nào cũng có đồng lời, đồng lãi. Tâm nguyện mk chỉ có thế ae ạ.

Mk cũng rất mong rằng Chương trình, phương pháp và những gì mk đã chia sẻ, thảo luận từ đầu với ae tới giờ. Sẽ giúp thật nhiều ae phát triển, sáng tạo, và có hướng chơi ngày càng hiệu quả. Tiêu biểu như bác @DAOTIENCOC đang thực chiến hiểu quả đó. Và mong muốn rằng cuối tháng ae nào cũng có đồng lời, đồng lãi. Tâm nguyện mk chỉ có thế ae ạ.
ae nên học pp vs tự bắt cầu dần. các ct đi trước dẫn lối hết r.qtrong ae nắm bắt dc k thôi. chúc ct rực rỡ kéo ae kiếm cơm

chơi mà k biết cách đi tiền thì đã lỗ 50% r. có 1 bạn ở trên mình đã chỉ ra r. ae có thể kéo lên đọc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.