Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 95 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Đoàn kết là sức mạnh. Ae cố lên
Sau cơn mưa trời lại sáng, lại rực rỡ ae nha???

Trong đây ae có bạn @4311168MY cũng là con gái, mk thấy khá đồng cảnh ngộ với bạn
Có gì 2 chị em tâm sự thêm với nhau nha
Cố lên nhé các ae mk???
Hạ mức 3k chơi cũng đc
thang kiếm 2-3 củ thoai là đủ tiền điện hâhha

Muộn rồi chưa ngủ à ae
Đang canh cánh làm sao mai full cho ae giải cơn khát. Buồn lòng quá
Cũng đang ngĩ mai chạm gì đây này
như nay thì lọc đc 9s húp
qua ăn 68 nhưng mà 24s
mai 6,3 kb còn chạy k
vì mai cunhx phải xem các ct choốt ra sao rồi còn học ae diễn đàn chốt
lúc đó mới ghi đc

Cũng đang ngĩ mai chạm gì đây này
như nay thì lọc đc 9s húp
qua ăn 68 nhưng mà 24s
mai 6,3 kb còn chạy k
vì mai cunhx phải xem các ct choốt ra sao rồi còn học ae diễn đàn chốt
lúc đó mới ghi đc
Húp ít số thế là ngon rồi
Mà chơi tém tém lại tý, thấy ae đánh to quá, ít số khá khó trúng. Cầu kèo 1 phần cho ta cái để bám vào thôi, nó sập bất thình lình lắm. Đang từ 20tr lên 34tr r mà chơi tn lại tụt xuống 3tr. Xong lại lên hay thật. Ae máu liều hơi cao

Mà chơi tém tém lại tý, thấy ae đánh to quá, ít số khá khó trúng. Cầu kèo 1 phần cho ta cái để bám vào thôi, nó sập bất thình lình lắm. Đang từ 20tr lên 34tr r mà chơi tn lại tụt xuống 3tr. Xong lại lên hay thật. Ae máu liều hơi cao
Đó mấy hôm ăn 71 cũng 100k đề
hoom sau toang 300k dàn 36s
lại chán luôn

Giờ ngĩ lại k nên tham
chơi vậy nhanh hết vốn

Tôi đang bắt 4 chạm ghép với 10 càng đánh 3d đầu rất ổn. À 4 chạm a.e chia ra làm hai mỗi dàn 360 số đánh bằng hai tk nhé
Ông này chắc mới học đánh đề rồi. Ngay đến cái chia vốn đánh còn ko lắm rõ, thì cầu kèo cái gì...

ngáo à mà ghép 10c đánh. 2d ăn 99 k muốn đi đánh 3d ăn 97
Bạn chu mình hỏi một chút hôm qua mình lọc 3 dàn của bạn rồi gộp lại được 48s nhưng vẫn ăn , theo như bạn thì mình lên đánh dàn 48s hay là chơi cả 3 dàn của bạn. Xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.